Breaking

Post Top Ad

Friday, April 15, 2022

VITU VYA WIZI VYAKWAMA KICHWANI, WALIA KAMA WATOTO

Wezi wawili wa umri wa kati ya miaka ishirini na minne na sihirini na sita walizua kioja kijiji cha Kijito Nyama Tanzania wakati walipatikana wakiwa na Tv, mtungi wa gesi na godoro waliokuwa wameiba. 

Ali na mwenzake Razu Kassim wa walipatikana wakizunguka uwanja wa Kijitonyama asubuhi wakiwa wamebeba bidhaa hizo tatu – godoro, mtungi wa gesi na Tv walizokuwa wamemuibia mama mmoja mjane sehemu hiyo. 

Wa kwanza kuwaona alishangaa ni kwa nini walikuwa hawatui mizigo hiyo chini huku wakilia kwa uchungu ndipo ilipogundulika kuwa hizo bidhaa walizokuwa wameiba zilikuwa zimefanyiwa majanja ya mjini. 

Mwenye vitu hizo zilizokuwa zimeibiwa aliposikia habari hizo asubuhi hiyo, alitembea kwa haraka kwenda kujionea iwapo ni vitu vyake na ndipo alipopata kuwa hivyo vilikuwa vitu vyake.

 Hakuongea kitu kwani alitazama kwa umbali huku akitabasamu adhabu aliyokuwa amewapa wawili hao. 

Muda si muda alionekana amenyanyua simu akimpigia mtu asiyejulikana na akasikika  akisema wamerudisha vitu lakini zimewakwama ndipo baada ya muda wa dakika kumi na tano hao wawili wakakaa chini huku wamezingirwa na wanakijiji waliotaka kuwachoma moto.

 Mama mweney mali hiyo aliwakanya na kusisitiza kuwa vitu ni zake na zimerudishwa hivyo polisi wanaweza kuchukulia pale. Polisi walifika sehemu hiyo ya tukio waliwachukua wawili hao na kwenda nao hadi kituo cha polisi.


 Mwenye vitu naye akiwafuata. Siku iliyofuata ndipo mama huyo akatoboa siri ya alichokuwa amefanya. Alisema alitumia dawa za kiasili kukinga mali yake.

 “Mimi siwezi poteza chochote kwangu. Nimetumia dawa za Kiwanga ambazo zinashika mwizi kwa siku moja tu,” akasema huku watu wakionekana kufurahishwa na hatua hiyo maanake wezi hao walikuwa wamekuwa kero sehemu hiyo.

 Ahsante Kiwanga. Alisema vilevile, Daktari Kiwanga anasuluhisha matatizo mengi yakiwemo matatizo ya kifamilia, kazi na ya ndoa.

 Kwa mengi tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com au pia piga simu wakati wowote kwa: +254 769404965. Daktari Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi kortini, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudish mke au bwana nyumbani.



Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages