Breaking

Post Top Ad

Wednesday, February 16, 2022

RAFIKI ALINIIBIA GARI JIPYA, ILIBIDI ALIREJESHE MWENYEWE

 Rafiki yangu kazini aliniomba gari langu la aina ya Subaru Atenzia ili aende matanga ya mtoto wa dadaye akiahidi kunirejeshea gari hilo siku iliyofuata jioni lakini hakurudi. Nilimpigia simu hiyo jioni nikitaka kujua mbona hajarudisha gari au kama alikumbana na ajali ya barabarani lakini hakuchukua kamwe simu zangu zote hadi baadaye akazima kabisa.


 Hiyo siku aliniwacha na wasiwasi usiku wote nisijue la kufanya. Kwanza kikubwa kabisa ni kuwa gari hilo lilikuwa mpya na nililinunua kwa pesa za mkopo wa benki. Sikukuwa nimeanza kulipa benki hata.

 Asubuhi ilipofika bado hakukuwa amewasha simu ili aniarifu ni shida gani imefanya amechelewa hivyo. Jasho jembamba iliendelea kunitoka hata hamu ya kukula chochote ikanitoka.

 Ilipofika saa saba jioni nilimpigia simu ndugu yangu mkubwa kumuambia kilichokuwa kikiendelea. Nilimsimulia kila kilichofanyika ndipo akaniambia nimngoje jioni atakapofika atanipa ushauri kuhusu hatua nitakayochukua. 

Kweli alifika saa za jioni hata alilala kwangu akinishauri na kuniambia bayana kuwa hilo gari limeibiwa na huyo rafiki yangu na kwa hivyo nitumie njia ya haraka kulipata. 

Aliniuliza ikiwa nimepiga ripoti kwa kituo cha polisi nikamuambia ndio hata nikamuonyesha OB Number. Aliyengalia kando akatoa simu na kumpigia Daktari mmoja. Nilisikia akimuita Kiwanga.


 Sikufahamu Kiwanga ni nani lakini nikaacha wakaongea kwa muda wa dakika tano au sita hivi na alipomaliza akanikabidhi simu hiyo ili niongee na Daktari huyo. Kumbe alikuwa Daktari wa Kienyeji kwa kwa jina Kiwanga Doctors. 


Aliniuliza maswali kadhaa kabla ya kunihakikishia kuwa gari litarudi salama. Nilisikia akifanya ukarabati pembeni kule kisha akaniambia nibaki kimya hadi jioni gari litarudishwa. Kweli jioni hiyo polisi wa kule Kwale walipiga simu wakisema kuna gari wamepata limeegeshwa mahali na hamna dereva. 

Alikuwa amekimbia kujificha. Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia.


 Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke. Sii lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. 


Pia wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 kwa ajili ya kupata huduma. Pia unaweza pitia mtandao huu www.kiwangdoctors.com au kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages