BAADA YA DHIKI FARAJA, MAISHA YANGU YALIBADILIKA BAADA YA KUPATANA NA JAMAA HUYU - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Friday, January 7, 2022

BAADA YA DHIKI FARAJA, MAISHA YANGU YALIBADILIKA BAADA YA KUPATANA NA JAMAA HUYU

Ni makadirio ya kila mtu kuweza kuisha maisha mema ya kutokosa chochote anaweza hitaji, ila umaskini ni jambo ambalo limekua kama changamoto kwa baadhi ya maisha ya watu jambo ambalo lilakufurahishi kwa vyovyote vile ila uskate tama kwa yoyote unapitia kwa sababu jinsi msemo wa Kiswahili husema baada ya dhiki ni faraja, kwa sababu ipo siku, naomba uisome stori yangu kwa umakini na nataraji itakusaidia au kukupa moyo maishani kutokataa tama kwa yoyote yale unapitia kwa sasa. 

Kwa miaka yangu mingi maishani sikuamini kuwa siku moja ningekuwa na mali mingi jinsi nilivyonayo kwa sasa, ila yote yaha yalitimia nilipopatana na jamaa huwa kwa jina Kiwanga doctors ambao walinisaidia kupata mali yangu kabla niendelee sana ningependa kutoa shukrani kwa kiwanga doctors. 


Maisha yangu utotoni yalikuwa maisha yashida, umaskini na tatu tele ila wazazi wangu walinipa motisha kutia bidii katika masomo, na kila mara mama yangu angenieleza kuwa masomo ndio ufunguo wa maisha na kunisihi nitie bidii niweze kukwamua familia yetu kutoka kwa lepe la umaskini, kwa bidii na utiifu niliyaskia yote na kufanya jinsi niwezavyo kuakikisha kuwa ningeyapata ambayo wazazi wangu walikua wanahitaji kutoka kwang, baada tuu ya kumaliza masomo ya upili nilijikatia tiketi ya kuingia chuo kikuu kwenda kusomea uzanifu walimu kwa sababu kila mara ndoto yangu ilikua kuwa mwalimu na nilifanya vyovyote kuhakikisha kuwa ndoto hiyo inatimia, niliweza kuyamaliza masomo ya chuo kikuu na kuweza kupata shahada yangu ya uwalimu, na kuamua kuanza kutafta kazi ila haikua rahisi, kila mahala nilikokuwa naenda kuuliza kazi ningeambiwa niwasilishe makaratasi yangu na ningepigiwa simu kuelezwa siku ningeweza kuanza kazi ila yote hayo hayakuwai timia hata kidogo. 

Kwakuwa niliyawasilisha makaratasi yangu kwa jumla ya vyuo mia moja ila hakuna chochote kiliweza kuwasiliana nami na kunipa kazi.

 Nilikataa tamaa hivyo nikaamua kwenda kutafuta ajira nyingine yeyote ile kuweza kustahimili maisha yangu ila haikuwa rahisi bado, mara kwa mara ningefanyishwa kazi ngumu ya kijungujiko ambayo ilikua ngumu na kuchosha saana, kila mara nilijawa na msongo wa mawazo kwa kushidwa nininkilichokua kimefunga mafanikio yangu maishani mwangu, siku moja nikiwa kwenye pilikapilika zangu za kila siku nilikutana na moja wa rafiki yangu tuliyekuwa tunasoma naye, alilisimamisha gari lake na kunieleza kuwa angenifikisha nilikokuwa naenda, nilishangazwa jinsi maisha yake yalikuwa yamebadilika ila yangu yalibaki tuu papo hapo, nilimweleza nilichokuwa nimepitia tangu kumaliza masomo yangu na kupata shahada ambayo haijanisaidia, hapo ndipo alinieleza jinsi alivyofanya akafanikiwa. 

Alinipa nambari ya daktari flani wa mitishamba na kunieleza hivyo tuu ndivyo maisha yake yaliweza kubadilika, bila kusita nilipiga nambari hiyo na daktari huyo akanieleza niweze kupatana naye ana kwa ana, siku iliyofuatia nilipatana na daktari huyo na kumweleza yote dakatari alinieleza nisiwe na tashwishi yoyote kwa kuwa yote yangekuwa sawa, aliweza kunipa pete ambayo alisema ingevutia utajiri baada ya wiki moja hivi, niliweza kupata kazi kwenye almashauri ya ushuru nchini Kenya, kwa sasa nina kima cha bilion ishirini cha mali, kama majumba ya kifahari, magari vipande vya ardhi na mengine mengi, shukran kwa kiwanga doctors kwa hayo, ningependa kutoa husia kwa yeyote ule ambaye hana Matatizo ya kupata kazi, au mali aweze kumtafuta kiwanga doctors aweze kusaidika haraka.

 Kiwanga doctors pia wanatibu magonjwa sugu kama kifua kikuu na kutatua Matatizo ya ndoa na migogoro ya maisha na mengine mengi, mtembelee leo uweze kusaidika. Kwa mengi tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma barua pepe kwa kiwangadoctors@gmail.com pia waweza kumpigia simu kwa nambari +254769404965




Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages