Breaking

Post Top Ad

https://refpasrasw.world/L?tag=d_1066073m_7669c_&site=1066073&ad=7669

Tuesday, January 4, 2022

MGONJWA AIBA GARI LA WAGONJWA 'AMBULANCE'...POLISI WAMDAKA NALO KIJIJINI

Saminu Sa'idu, mgonjwa mwenye umri wa miaka 40 nchini Nigeria amezua mjadala moto kwenye mitandao ya kijamii kwa kutuhumiwa kuiba ambulensi ambapo Wanamtandao wameduwazwa na kisa hicho wakijiuliza ni nini ambacho mgonjwa huyo alitaka kufanya na ambulensi hiyo.

Maafisa wa polisi katika jimbo la Kano nchini Nigeria wanaripotiwa kumkamata na kumuanika hadharani mgonjwa huyo Saminu Sa'idu kwa tuhuma ya kuiba ambulensi jimboni humo.

Kwa mujibu wa gazeti la Leadership, Sa'idu alikamatwa baada ya polisi kufahamishwa siku ya Ijumaa, Disemba 10, kuwa ambulensi iliibwa katika kijiji kimoja cha Dawakin Tofa. Inaripotiwa kuwa mshukiwa huyo aliiba ambulensi ya Halmashauri ya Serikali ya Mtaa wa Ungogo.

Kulingana na msemaji wa polisi wa jimbo hilo, ASP Lawan Shiisu, mshukiwa huyo alikamatwa Jumamosi, Disemba 11 mwendo wa saa mbili asubuhi katika kijiji cha Takwasa, Babura.

Ripoti hiyo pia ilioongeza kuwa polisi walipokea taarifa mnamo Disemba 10, 2021, kuwa ambulensi isiyokuwa na nambari ya usajili ilipatikana ikiwa na mihadarati.

“Baada ya kupokea taarifa hiyo, makachero wa Kanya Babba, tarafa ya Babura, walichukua hatua na kufanikiwa kulinasa gari hilo katika kijiji cha Takwasa mnamo Desemba 11, saa 0800, likiendeshwa na mkazi wa Halmashauri ya Daura, Jimbo la Katsina, likiwa na kiwanja. kuvunjika mguu," ilisoma sehemu ya taarifa hiyo, kama ilivyoripotiwa na Shirika la Habari la Nigeria.


Maoni ya wanamtandao

Wanamtandao waliduwazwa na kisa hicho wakijiuliza ni nini ambacho mgonjwa huyo alitaka kufanya na ambulensi

Isa Umar Jeffery: "Saminu Sa’idu ni mvunja rekodi. Nimesikia kuhusu wagonjwa wanaoiba simu, lakini kuiba gari la wagonjwa ni kwenye sinema tu. Hata hivyo. Yeye ni mvumilivu wa kulia kwa sauti kubwa."

Eze Million: "Basi safi la viti 18. Ondoa chapa ya gari la wagonjwa na uitumie kuendesha barabara ya Kano Kaduna, ametengenezwa." Omo Oba Oluwa: "Kwa matumizi ya familia, ikiwa majambazi watavamia mtu yeyote wa familia yake, atatumia gari la wagonjwa kuwakimbiza hospitali"

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages