Breaking

Post Top Ad

Monday, November 1, 2021

NASHUKURU MNO DAKTARI KIWANGA KWA KUNIWEZESHA KUPATA MTOTO WA KIUME

 Baada ya miaka nane ya kuhangaika nikitafuta mtoto, hatimaye nimefanikiwa na mtoto wa kiume. Niko na furaha kupindukia. 

Majirani walinicheka kwa muda mrefu wengine wakiniita tasa sababu nizingeweza kuzaa lakini sasa nimepata mtoto na mke wangu ambaye nilioa baada ya ule wa kwanza ku nitoroka na kuolewa na bwenyenye fulani kijiji jirani. Ni jambo lililoniuma mno. 

Kwa majina naitwa Lumumba mzaliwa wa Dar es Salaam Tanzania mkoa ambako pia nimeoa mke.

 Kwa kweli kupata mtoto ni jambo la busara na ukikosa utachekwa hata hakuna yeyote atakaye kusikiliza kabisa utokako. 

Mimi nilijaribu dawa zote za hospitali na kienyeji lakini kwa muda huo wote sikufanikiwa kwa vyovyote vile hadi pale dadangu ambaye ameolewa Mombasa alipokuja na kunipeleka kwa daktari Kiwanga ambaye ni tabibu wa dawa za kieneyeji yaani Traditional Doctor.

 Kiwanga alinishughulika punde nilipomuambia madhila ninayopitia ya kukosa mtoto. Alinipatia dawa moja ya kumeza na nyingine ya kupaka kwa muda wa wiki moja na ndipo huo mwenzi bibi yangu akasema  ana mimba. Sikuamini hadi tukafanya sherehe kubwa nyumbani. 

Kiwanga amesaidia familia nyingi kote duniani na hata ametibu magonjwa mengi sugu ambayo yametatiza watu. Wote wanaokuja kumtembelea wakitafuta usaidizi wanapata nafuu. Namsihi yeyote aliye na tatizo la kuzaa, mimba au mtoto kuwatembelea kiwanga. 

Kumbuka, sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. Kiwanga pia wanatatua matatizo ya kikazi, kotini yaani kesi, kuonegzwa cheo kazini na kadhalika. Pia wantibu magonjwa kama vile Kisonono, Pressure, Menegintis, Ulcers Cancer na mengine mengi. Kwa mawasiliano kamili tumia Tuvuti au Website yao: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasilian kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages