Breaking

Post Top Ad

Wednesday, November 10, 2021

BWANAANGU ALINIFUKUZA KWAKE SABABU NINAZAA WASICHANA TUPU

Naitwa Rispa Peris mama wa watoto tatu wote wasichana na ambaye nilikuwa nimefukuzwa kwenye ndoa yake na bwanaake.

Nilifukuzwa na bwanangu ambaye aliniambia kwa uso kuwa mimi ni mbwa na anataka kuoa mke ambaye anaweza kumpatia kijana. 

Yaliniwasha lakini baadaye ilibidi nijiondoe manaake alikuwa ameanza kuleta mke mwingine nyumbani kwangu na hilo alifanya maksudi mbele yangu kwa madharau. Sikutaka kelele au kupigana maanake yote ingeishia jela. 

Nilirudi kwetu kwa wazazi wangu ambao kwa bahati nzuri wote bado wangali hai. Tumekuwa tukienedelea vyema huku wakinisihi nisikate tamaa kwani kuna siku moja huyo bwana katili atajuta matendo yake.

 Nimekuwa nikiendelea kuishi na watoto wangu wasichana kwetu bila kumhusisha huyo mume. Yaani nilichoka naye. Baada ya wiki mbili ndipo mamaangu aliibiwa siri na mwenzake kuhusu umuhimu wa matibabu ya kienyeji.

 Aliniambia kuwa kuna mtoto wa rafikiye alipitie matatizo ya ndoa kama yangu na akatumia daktari mmoja wa miti shamba kwa majina Kiwanga yaani Kiwanga Doctors na leo hivi bwanaake alimtafuta wakarudiana na maisha yao inaendelea vyema.

 Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuzaa, kuleta furaha na amani katika familia. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke. Daktari hao pia wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure nakadhalika kwa kutumia miti shamba, na mengineyo.

 Niliamua kuwatafuta kwa usaidizi wa mamangu mzazi na tukafika ofisini mwao ambako daktari alitupokea na kuniuliza maswali kadhaa ya kifamilia yaani ndoa kisha akaniambia nisijali. 

Alinipaka dawa kwa mkono wa kulia na ingine akanipaka kwa uso kisha akaniruhusu nirudi kwangu na nisionegee jambo lolote mbaya kwa bwanangu. Dakatari pia lainihakikishia kuwa nitazaa kijana hivi karibuni. Nilifanya hivyo na siku iliyofuata, niliona simu ikilia na nilipochukuwa nikapata ni bwanangu anapiga. 

Sikuchukua hadi akanitumia ujumbe akisema tafadhali Peris nirudi. Nilimjibu na kumuambia sitaki ujinga zake. Siku iliyofuata alifululiza hadi kwetu akaongea na wazazi ndipo nilirudi naye.

 Amefukuza yule mke mwingine kama paka na sasa ananipenda sana. Juzi nilijihisi ni kama niko mjazito na nilipoenda kupimwa daktari aliniambia niko na kijana kwa tumbo. Bwanaangu hajaamini habari hizo. Nashukuru Kiwanga mno.

 Wengi ambao walikataliwa na wapenzi wamepata usaidizi wa Daktari Kiwanga na asas ndoa zao zimetulia. Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com. Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages