Breaking

Post Top Ad

Wednesday, November 3, 2021

“WEWE NI NANI… NIKO HAPA NA BWANAAKO ANANISHUGHULIKIA,” JIKE FLANI LILINIFOKEA

Mimi niliolewa kwa wakili flani mjini Kitoholi Tanzani ambaye pamoja tumejaliwa kupata watoto wawili. Maisha yetu ya ndoa yalikuwa mazuri hadi hata tulifanya harusi naye kwa furaha.

 Naitwa Saida na mimi ni muislamu. Sasa baada ya harusi ndipo bwanaangu akaanza tabia ambayo haikunifurahisha. Kila siku alikuwa anachelewa nje na nikimuuliza anaanza ugomvi.

 Amekuwa na tabia hiyo sasa kwa miezi sita nikivumilia hadi jambo mbaya lilipotokea. Imekuwa juzi tu ambapo aliamua kulala nje bila kuniambia aliko. Nilipiga simu nyingi hakuchukua hadi saa sita za usiku ndipo mwanamke alipokea simu na kunitusi vibaya. 

“Wewe ni nani… niko hapa na bwanako ananishughulikia. Stupid lala salama,” mke huyo alinijibu bila kuniruhusu niongee na bwanaangu.

 Alikuwa na fujo ya hali ya juu na tayari alitaka hata kunikujia ili anifume kisu. Kwa kweli singeweza kulala usiku huo na ilipofika asubuhi nilichukua nguo zangu na watoto wangu kisha kwenda zangu. Nilipofika nyumbani kwa mamaangu mzazi aliniketisha chini akaniambia nimuelezeee kilichojiri ndipo nikamualezea kila kitu na akanihurumia.

 Siku iliyofuata alinipeleka kwa daktari wa kienyeji anayeitwa Kiwanga Doctors. Kwa kweli Kiwanga aliniuliza matatizo yangu kisha akaniambia nisichoke manake bwanaangu atakuja mwenyewe kunitafuta. Kwa kweli, amini usiamini, baada ya siku tatu hivi bawanaangu alinipigia simu akilia na kuniambia sehemu zake za siri zimefura nikamuambia hayo ni yake. 

Yule mke aliyekuwa naye pia habari zikanifikia kuwa anatokwa na damu kila sehemu nyeti. Nilijua Kiwanga anafanya kazi. Waliniomba niwasaidie warudishe afya zao na kwa kweli ilifanyika hiyo walipoomba msamaha na kunilipa.

 Hadi wa leo sasa bwanaangu amerudi kwangu na amekuwa mtiifu sana ambapo kila siku anarudi nyumbani mapema. Hata pombe ameacha kabisa. Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. Tovuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.

 Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages