Breaking

Post Top Ad

Monday, November 15, 2021

KESI YA KIFUNGO CHA MAISHA ILIVYOTUPILIWA MBALI

 Jamaa mmoja kutoka kijiji cha Mnyamala huko Tanzania ama TZ na ambaye alimnajisi msichana wa shule kisha akakamatwa na kufunguliwa mashtaka ameachiliwa huru. 

Tangu apatikane amelala na msichana mdogo wa kidato cha pili, halaiki ya wenyeji karibu imuue lakini akaokolewa na polisi akivuja damu kichwani.

 Hatimaye alifikishwa kotini kujibu mashtaka ya unajisi na akafungwa miaka arobanne. Hicho kifungo kiliacha jamii yake imepigwa na butwaa na wakajua maisha yake yataishia jela tu manaake kwa sasa ana umri wa miaka 40.

 Baada ya kukatiwa kifungo hicho na jaji, mamaake alianza kugonjeka kila mara ugonjwa wa Pressure kila mara alipofikiria hatua hiyo ya mahakama. Baada ya miezi miwili rafikiye mamaaye alikuja nyumbani kwao na habari fulani ambayo wengi walidhali sio nzuri au haitafua dafu lakini la kushangaza ilileta mabadiliko makubwa. 

Aliwasihi familia hiyo imtembelee daktari wa miti shamba kwa majina Kiwanga Doctors. Aliwahakikishia kuwa huyo daktari atafanya kesi hiyo itupiliwe mbali wakati wa kusikizwa kwa rufaa. Kwa kweli baada ya kutembelea Daktari Kiwanga ambaye aliwapatia dawa za kienyeji na kumfanyia mshukiwa White Spells, walifululiza hadi kortini kukata rufaa na siku ya kesi kuamriwa, jambo la ajabu lilifanyika. 

Hakimu alipomuita mshukiwa, aliamuangalia kisha akacheka na kumuambia hana makosa ya kujibu na akaongeza kusema kuwa uamuzi uliofanmwa na korti ya kwanza ulikuwa na dosari kubwa.

 Familia yake haikuamini na sasa jamaa huyo yuko huru nyumbani anaendeela na kazi zake bila wasiwasi. Wengi ambao wametumia dawa za Kiwanga wamefanikiwa kindoa, kikazi na hata kupona maradhi mbali mbali kama vile Kisonono, Kisukari, Asthma Menengitis, Pressure, Cancer na kadhalaika.

 Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com. Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages