BIBI YANGU ANAIMBA ‘HALELUYA’ KWA KITANDA SIKU HIZI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, October 1, 2021

BIBI YANGU ANAIMBA ‘HALELUYA’ KWA KITANDA SIKU HIZI

  Malunde       Friday, October 1, 2021

Umri wangu ni mkubwa lakini sikuwai fanikiwa kumtosheleza mke wangu kitandani kwa muda mrefu. 

Nyumbani mwetu tumekuwa tukilumbana kila mara na kipenzi change; kisa na maana mimi ni dume bwege tu. 

Bibi yangu mara mingi analalamika kuwa siwezi kumpea mtoto hivyo atajipanga. Muda si muda, akaanza kuenda masafari nyingi kila wiki na nilipomuuliza alinijibu kuwa anataka kutafuta mme wa kumtosheleza manaake mimi ni bure.

Iliniuma siku hiyo aliponijibu hivyo lakini nisingeweza kumchapa.

 Kwa kweli siku hiyo alitoka akalala huko na nilipompigia simu aliniambia niachane naye ama asiwahi rudi.

Mke wangu kipenzi aliendelea na hulka hizo hadi pale nilipotafutiwa suluhu ya kudumu na nyanyaangu ambaye alinipeleka kwa Daktari mmoja wa kienyeji aliyeitwa Kiwanga ambaye alinishugulikia kwa muda wa siku tatu; na kwa kweli, kutoka siku hiyo mambo yakawa sambamba. 

 Siku nne zilizopita nilikuwa na usiku wa kukata na shoka na bibi yangu kwani niliyomfanyia usiku kwa kitanda Mungu ndiye anayejua. Alibaki akihema na kusema nitamuua na nguvu nyingi.

 Hakuamini kamwe! Simba ni Simba! Nashukuru Kiwanga sababu mimi ni Jogoo sasa. Vile vile, nawe kama unajua una matatizo na mambo ya mapenzi kwa nyumba yako tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Kiwanga.   

Kwa shida za magonjwa, mapenzi, kazi, ndoa, biashara na afya harakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.   

Kumbuka kama hapo awali, sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.   

Wote ambao wamesaidiwa na huyu dakatari wamebaki wakishukuru. Kiwanga Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.  

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post