Breaking

Post Top Ad

Monday, October 25, 2021

WAHUNI WALIONINAJISI WALIOMBA MSAMAHA SIKU CHACHE

 Baadaye Mimi ni bibi ya mwalimu lakini kwa bahati mbaya nilinajisiwa na wahuni flani mbele yake na kupelekea yeye kunifurusha kutoka kwake. Hakutaka kuniona tena.

 Kwa majina naitwa Philice Nyota kutoka Malaba Busia nchini Kenya ambako pia nimeolewa na mwalimu ambaye alikuwa amenipenda kabla ya wahuni kunitoa nguo na kuninajisi mbele yake mchana wa jua bila kuwakosea. 

Walifanya hivyo huku wakimwambia apige makofi. Kitendo hiki kilitendeka yapata mwaka mmoja uliopita wakati tulikuwa tumekamilisha harusi yetu ya kifahari. Ilisemekana kuwa hao makatili walikuwa na nia ya kuniriharibia ndoa yangu baada ya kulipwa na bwana mmoja aliyetaka kunioa nikamkataa.

 Kilikuwa kitendo cha uhuni mno! Nimekuwa nikiishi na masononeko kwa muda mrefu nyumbani kwetu lakini mamangu na dadazangu hawakunivunja moyo kwani waliniliwaza na kuniahidi kuwa yote yatakuwa mazuri; na kwa kweli siku moja mamangu aliibiwa siri na rafikiye aliyemuambia kuwa ninaweza kupata usaidizi kupitia njia ya dawa za kienyeji yaani Traditional medication.

 Mamangu alipewa nambari ya Kiwanga Doctors ili anipeleke huko nifanyiwe matibabu ya kienyeji. Daktari Kiwanga baadaye alifanya mambo yake kisha akaniambia nirejee nyumbani na imani kuwa wote walioninajisi watapata pigo la ajabu. Muda si Muda walionifanyia uhuni huo kesho yake asubushi walianza kupiga simu wakiniambia niwasemehe kwani wanaona manyoka makubwa kila siku ikiwasumbua.

 Mimi nilijifanya sijui habari hizo na hayanihusu lakini walisisitiza kila siku hadi nikaamua kumuarifu daktari Kiwanga kilichokuwa kikifanyika ndipo daktari akaniambia ni kazi yake hiyo nisijali. Siku iliyofuata yaani ya tatu, wale majamaa walifika kwetu wakitafuta msamaha na usaidizi wapone kwani sehemu zao nyeti zilikuwa zimefura na kutokwa na usaha! 

Niliwaambia waongee na Kiwanga wapate usaidizi baada ya kunilipa shilingi milioni moja. Kiwanga alimaliza akawasaidia wakarudia afya zao na kukiri hawatawai fanya uhuni huo tena. Nashukuru Kiwanga sana. Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia.

 Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke. Natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga.

 Tovuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasilian kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com. Usimalize wakati kwa kusafiri safari mrefu ukitafuta Kiwanga, unaweza piga simu tu na utasaidika kwa haraka vile wengi wanvyofanya.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages