JINSI NILIVYOWEKEZA MIA MOJA NA KUPATA FAIDA YA MAMILIONI | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, September 9, 2021

JINSI NILIVYOWEKEZA MIA MOJA NA KUPATA FAIDA YA MAMILIONI

  Malunde       Thursday, September 9, 2021


Nilipata bahati kubwa ambayo sitasahau. Juzi nilipowaambia marafiki zangu nimekula hela nyingi kutoka kwa mchezo wa bahati nasibu, walifikiria ninawafanya utani hadi pale waliponiona kwa runinga nikihojiwa. 

Wengi wao wamekuwa wakinicheka na kusema kuwa mimi ni mtu ambaye sitawahi fanikiwa kwa maisha hata kidogo lakini sasa hawaamini. 

Kwa majina naitwa Ismael niko wa umri wa miaka thelathini na minne na juzi nilijaribu kuekeza jackpot kwa mtandao wa betting nikitumia shilingi mia moja tu.

 Nilijua mimi sina bahati lakini sijui ni nini ilinituma nikasema wacha nijaribu bahati ya mwisho. Niliweka hizo hela kwa huo mchezo wa kubahatisha na la kushangaza nilipoamka asubuhi nilipata habari kwa njia ya message kuwa nimekula jumla ya shilingi milioni nane.  

Hii maisha usiwahi dharau mtu sababu kila mmoja ana siku yake aliyopangiwa kufanikiwa; na yangu  hatimaye ilifika na sasa mimi ni ‘millionaire’.

 Wacha niwambie nilichofanya hadi nikafanikiwa kupata bahati hiyo ya pesa nyingi kiasi hicho. Niliwekeza kwa mtandao mmoja wa michezo na kisha nikamtembelea daktari Kiwanga wa miti ya kiasili ambaye pia ana peana Spells. Kiwanga alifanya Gambling Spells na kwa kweli zilifanya kazi. 

Kwa mujibu wa daktari Kiwanga, wote wenye matatizo sawia na yangu wanaweza kumtembelea ili kuweza kupata suluhu ya haraka bila kusumbukana kwa vyovyote vile. Pia daktari  Kiwanga anayatibu magonjwa mengi sugu ikiwemo Saratani ya mapafu na kifafa. 

Sasa mimi nimeshanunua gari langu na kisha kujenga ghorofa ndefu ya kukodisha ambayo natarajia inipee kima cha shilingi milion moja kila mwezi. Ahsante Kiwanga. 

Vilevile, anayasuluhisha matatizo mengi yakikiwamo matatizo ya kifamilia, kazi na ya ndoa. Kwa mengi tembelea wavuti  www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com au pia piga simu wakati wowote kwa: +254 769404965. 

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post