BAADA YA KUCHEKWA SANA NA MAJIRANI, SASA BIBI YANGU ANAZAA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, September 27, 2021

BAADA YA KUCHEKWA SANA NA MAJIRANI, SASA BIBI YANGU ANAZAA

  Malunde       Monday, September 27, 2021

 

Naitwa Mohamed Peter mzaliwa wa Kijitopanga kule Tanzania ambako familia yangu pia imekita mizizi. 

Nilimpata mrenbo flani ambaye tulianza maisha naye lakini kuna jambo moja lililotusumbua kwa muda mrefu. Tatizo hilo ni la kupata watoto. 

Tumetafuta mtoto tangu mwaka jana lakini hatujafanikiwa. Mimba ya kwanza ilitoka kisha ya pili pia ikatoka tukabaki kwa masononeko. 

Sijajua ni nini hasa mbaya lakini nilimpeleka bibi hospitalini ili afanyiwe uchunguzi lakini suluhu haikupatikana na ikafika wakati wa kuanza kulaumiana naye. 

Nilimuambia kila mara simtaki sababu hawezi nizalia watoto hata nikamfukuza na akaenda kwao. Bila kuficha, amekuwa kwao kwa muda wa miezi nane nilipoambiwa anahudhuria matibabu ya kienyeji kwa daktri Kiwanga.

 Hata nilipoambiwa hilo nilipuuzilia mbali lakini dadaangu akaniambia nitafute huyo bibi haraka huenda akafanikiwa kupata mtoto baada ya kupata matibabu kwa Kiwanga.

 Kwa sababu nilimuheshimu dadaangu huyo nilimtuma amuite bibi yangu arudi. Na la kushangaza aliporudi tumekuwa naye kwa muda wa mwaka mmoja na tayari tumepata mtoto.

 Kiwanga Doctors ni madaktari wa kiasili ambao wanaweza kutatuwa changamoto nyingi kama uzazi utasa na kadhalika. Tunapoongea nawe sasa hivi tunatafuta mtoto wa nne na maisha yetu ya ndoa inanawiri bila mvutano.

 Kiwanga nimewaaamini. Kama unajuwa una matatizo na mapenzi, ndoa, kazi, cheo na magonjwa kwa nyumba yako mbona usitafute matibabu ya Kiwanga? Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo yote. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.  

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post