Breaking

Post Top Ad

https://refpasrasw.world/L?tag=d_1066073m_7669c_&site=1066073&ad=7669

Monday, August 30, 2021

NILIIBIWA MZIGO WA BIASHARA LAKINI HATIMAYE NILIUPATA KWA URAHISI



Kwa wakati fulani niliupoteza mzigo wangu wa thamani kubwa wakati nikisafiri kutoka Kenya kuelekea Tanzania. 

Ilikuwa wakati mgumu mno kwangu. Huo mzigo ulikuwa wa kiasi kikubwa cha hela manaake ni bidhaa za simu yaani spare parts nilizonuia kuziuza kwenye duka langu la jumla ambalo nimekuwa nikiliendesha sasa kwa muda wa miaka mitatu unusu.

 Majina yangu ni Dauglas mwenye umri wa miaka 34 na tangu nimalize shule mimi nimejihusisha na biashara mno na hata mwaka uliopita nilifanikiwa kununua kipande kidogo cha ardhi ili niweke vyumba vya kukodisha. 

Mimi husafiri Nairobi kila mara kununua hizo bidhaa za simu za kuuza na mara nyingi mimi hubeba kiasi kikubwa cha hela kwa mfano shilingi elfu mia nne hela za Kenya.

 Siku hiyo nimilikuwa nimenunua bidhaa za kima cha shilingi elfu mia mbili unusu yaani sh 250K pesa taslimu. 

 Sasa mzigo wangu ulipopotea nilitatizika mno manaake sikujua pa kuanzia na hata nilipojaribu kuripoti kwa kituo kimoja cha polisi ili wanifanyie uchunguzi, sikupata jibu.

 Ilikuwa uchungu. Rafiki yangu jina Abdul aliniarifu kuwa nitumie Daktari mmoja wa miti shamba kwa majina Kiwanga ambaye ana uwezo wa kupata mzigo wangu kwa muda wa siku moja tu.

 Nilidhani ni utani Abdul alikuwa ananifanyia lakini nikasema liwe liwalo wacha nijaribu. Nilipigia Kiwanga Doctors simu na akaniuliza mzigo ulikuwa na nini ndani kisha nikamfahamisha ni mzigo wa bidhaa za simu.

Amini usiamini siku iliyofuata polisi wa kituo hicho nilichokuwa nimepiga ripoti mwanzo waliniitia mzigo ambao walisema walipata umetupwa karibu na lango la kituo chao. 

Nashukuru Kiwanga. Ahasante. Kama unajua ushawai pata tatizo kama hili langu tafadhalai piga ripoti kwa Kiwanga Doctors haraka iwezakanavyo. Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. 

Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. Natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga.

Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages