DC MCHEMBE AWAONYA WANAUME WANAONYONYA MAZIWA YA WAKE ZAO | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, August 11, 2021

DC MCHEMBE AWAONYA WANAUME WANAONYONYA MAZIWA YA WAKE ZAO

  Malunde       Wednesday, August 11, 2021

Mkuu wa Wilaya ya Handeni, Mkoani Tanga Siriel Mchembe

Mkuu wa Wilaya ya Handeni, Mkoani Tanga Siriel Mchembe amewaonya wanaume hususani akina baba wanaonyonya maziwa ya wake zao ambao wananyonyesha watoto kuacha mara moja kwani tabia hiyo inawafanya watoto wakose lishe kutoka kwenye maziwa ya mama.

DC Mchembe ametoa kauli hiyo maadhimisho ya wiki ya unyonyeshaji mara baada ya kupokea ombi kwa wanawake wanaonyonyesha wilayani Handeni kuwasaidia kupaaza sauti ili kukemea tabia hiyo inayofanywa na wanaume hao waweze kuiacha.

“Jambo la kwanza ambalo limeibuka ni wamama kulalamika kwamba wababa wananyonya maziwa na kutokana na kitendo cha wababa kunyonya maziwa kwa imani potofu kwamba yana nguvu fulani tumeona kwamba watoto wanakosa lishe kwahiyo tumekubaliana jambo hilo likemewe kwa nguvu zote,” amesema Mchembe.

"Niwashauri wale wanaume mnaonyonya maziwa ya wake zenu muache, mnatumia chakula cha watoto wenu na hiyo inasababisha mtoto kupata utapiamlo maana hapati maziwa ya kutosha, la msingi hakikisheni mnashirikiana kwenye malezi haya mambo mengine acheni," ameongeza Mchembe.

Imeelezwa kuwa wanaume hao wamekuwa na tabia ya kunyonya maziwa ya wake zao wanaonyonyesha kwa madai kuwa kwa kufanya hivyo yanaongeza nguvu za kiume huku wengine wakihusisha na imani za kishirikina.

Chanzo - EATV
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post