Maajabu !! SAMAKI MWENYE KICHWA CHA KONDOO NA MENO YA BINADAMU APATIKANA | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, August 7, 2021

Maajabu !! SAMAKI MWENYE KICHWA CHA KONDOO NA MENO YA BINADAMU APATIKANA

  Malunde       Saturday, August 7, 2021


Samaki mwenye kichwa cha kondoo na meno ya binadamu
Samaki asiye wa kawaida mwenye meno ya binadamu amekamatwa nchini Marekani.

Picha ya samaki huyo ilisambazwa katika mtandao wa facebook .

Alitambuliwa kama samaki mwenye kichwa cha kondoo 'Sheephead fish', ambaye ana meno kama ya binadamu ya kuvunja chakula.

Samaki huyo anaonekana kupata jina hilo kutokana na mdomo wake kuwa na muonekano kama ule wa kondoo.

Samaki huyo anadaiwa alikamatwa na Nathan Martin ambaye amekuwa katika gati hiyo.

Bwana Martin alisema alikuwa na matumaini ya kumshika samaki mwenye kichwa cha kondoo wakati alipoona mdomo uliojaa meno.

Chanzo - BBC Swahili

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post