PADRE ALIYEWAVUA MABINTI BARAKOA NA KUWABUSU KANISANI AZUA GUMZO | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, August 19, 2021

PADRE ALIYEWAVUA MABINTI BARAKOA NA KUWABUSU KANISANI AZUA GUMZO

  Malunde       Thursday, August 19, 2021

PADRI huyo ambaye anasemekana kuwa wa Kanisa la Anglikana nchini Ghana, anaonyeshwa akiwa amevalia nguo za kijani, kisha aliwaita wanafuniz hao kwenye mimbari, akawavua barakoa zao kabla ya kuwabusu.

Kelele za kushangiliwa pia zinasikika kwenye kanisa hilo. Kisa hicho kinaripotiwa kutokea katika taasisi ya St Monica’s College of Education, Dayosisi ya Asante-Mampong.

Uchunguzi wafanywa

Kufuatia kuzagaa kwa video hiyo, uongozi wa Kanisa la Anglikana nchini Ghana, katika taarifa Jumatatu, Agosti 17,2021 umesema kwamba uchunguzi utaanzishwa kufuatia tukio hilo.
Mkuu wa dayosisi hiyo George Dawson-Ahmoah, pia alisema kanisa hilo litashughulikia namna wanafunzi hao watakavyopatiwa ushauri nasaha punde baada ya uchunguzi kukamilika.

“Kanisa limehuzunishwa na habari hizo na lingependa kusema uchunguzi umeanzishwa ghafla na padri huyo atachukuliwa hatua chini ya sheria na kanuni za Kanisa la Anglikana,” ilisoma taarifa hiyo.

Padri huyo aliyetambuliwa kwa jina, Obeng Larbi anadaiwa kuwabusu wanafunzi hao wa mwaka wa mwisho kama njia ya kuwashukuru kwa kujitolea kwa kusoma bibilia wakati wa ibada za kanisa hilo.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post