JE? UNA MACHUNGWA, MANANASI, UKWAJU NA UBUYU?? JAMBO IMETANGAZA KUYANUNUA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 6, 2021

JE? UNA MACHUNGWA, MANANASI, UKWAJU NA UBUYU?? JAMBO IMETANGAZA KUYANUNUA

  Malunde       Tuesday, July 6, 2021


TANGAZO

Hizi ni Habari njema kwa watu wote.

Kampuni ya Jambo Food Products ya Mjini Shinyanga
INATANGAZA KUWA KWASASA WAMEANZA KUNUNUA MANANASI,MACHUNGWA,UKWAJU NA UBUYU.

EWE MTEJA FIKA KIWANDANI MJINI SHINYANGA ILI UPATE MKATABA NA MWONGOZO KAMILI WA KUPELEKA MATUNDA.

KUMBUKA USILETE MATUNDA KABLA HUJAFIKA OFISINI NA KUPEWA MKATABA KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA SIMU NAMBA  0622666692 au 0622666693.

Chagua kufanya kazi Nasi,Jambo Food Products JAMUKAYA....

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post