FAMILIA YA MUME WANGU MAREHEMU INANIFUATILIA KUNIPOKONYA URITHI WANGU WA MAMILIONI YA FEDHA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, June 9, 2021

FAMILIA YA MUME WANGU MAREHEMU INANIFUATILIA KUNIPOKONYA URITHI WANGU WA MAMILIONI YA FEDHA

  Malunde       Wednesday, June 9, 2021

 

Naitwa Njeri na mwaka mmoja uliopita nilipoteza mume wangu wa miaka 10 baada ya kushikwa na mshtuko wa moyo. Mume wangu alikuwa mtu bora zaidi niliyewahi kujua ulimwenguni kwani alinipenda na kunitendea kwa upendo mwingi, pamoja na watoto wangu watatu.Alikuwa pia mtu tajiri ambaye alikuwa na thamani ya zaidi ya KSh 200 milioni. Alipokufa, aliacha wosia ulioonyesha kwamba nitarithi mali na pesa zake zote ili niweze kuwatunza watoto wetu wakati atakuwa amekufa.Wiki mbili baada ya kuzikwa, mama yake na ndugu zake walivamia nyumba yetu ya kifalme huko Runda na kunitaka niondoke nyumbani kwani walitaka kuiuza. Walisema pia watarithi mali yote aliyoacha mume wangu na kuniacha bila kitu.

“Ni wakati wako wa kuondoka Njeri! Tutarithi kila kitu na kukuacha bila kitu, ”mama mkwe wangu alisema.Ili kufanya tishio lao, walirudi siku mbili baadaye na kutupa watoto wangu na mimi kutoka nyumbani kwangu wakisema agizo la korti lilikuwa limeelekeza hivyo. Wakati wa kukagua nyaraka hizo, ilikuwa kweli walikuwa wametafuta agizo la korti na kufungua kesi ili kunifukuza nyumbani kwangu na kuchukua urithi wangu.Nilikwenda nyumbani kwa wazazi wangu nikilia machozi pamoja na watoto wangu. Nilipofika nyumbani, wazazi wangu walisikitika sana kuniona nikiwa katika hali ya kusikitisha.

Baada ya watoto wangu kulala usiku huo, mama yangu alikuja na kuniambia habari  ya Daktari Kiwanga ambaye alikuwa mtaalam wa dawa za asili katika kuongeza bahati ya kushinda kesi za korti. Baadaye tukampigia simu usiku huo na alikubali kukutana nasi asubuhi iliyofuata.Tulikutana siku iliyofuata ambapo alitumia njia za jadi za kuongeza bahati. Alituambia zaidi kuwa uchawi wake ulifanya kazi kwa muda mfupi sana. Siku iliyofuata, ambayo ilikuwa usikilizaji wa kesi ya korti, jaji alisema kwamba mimi ndiye mrithi halali wa mali za mume wangu na ilinirejesha tena nyumbani kwangu.

Nilifurahi sana na baadaye nikampigia Daktari Kiwanga  na kumshukuru kwa kuokoa urithi wangu.

Ninashauri kila mtu aliye na shida kama hiyo kumtembelea Dk Kiwanga.Daktari Kiwanga  hufanya uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujitambua katika eneo la maisha ya mtu kama vile changamoto katika hali ya kifedha na ya mwili, kati ya zingine.Dk Kiwanga  anasema nguvu zake  hufanya kazi ndani ya masaa 24, na kawaida ndani ya siku hiyo hiyo hutolewa. Yeye hushughulikia shida za jumla kuanzia kushinda kesi za kortini, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na vile vile kutabiri kwa usahihi mustakabali wa mtu.

Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Daktari Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo wenzao walio na upweke.Wasiliana na daktari wa mimea Dk Kiwanga. Anaponya shinikizo, ugonjwa wa kisukari, vidonda, kisonono, kaswende, TB, udhaifu wa kiume miongoni mwa mambo mengine.Daktari pia hutatua changamoto za maisha kama maswala ya mapenzi, shida za kifamilia, ugumu wa biashara, huongeza bahati yako, ambayo ni, kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za kortini.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile

Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au  tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post