JINSI NILIVYOLINDA BIASHARA YANGU KUTOKANA NA KUATHIRIKA WAKATI WA CORONA WAFANYABIASHARA WENGINE WAKIZAMA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, June 7, 2021

JINSI NILIVYOLINDA BIASHARA YANGU KUTOKANA NA KUATHIRIKA WAKATI WA CORONA WAFANYABIASHARA WENGINE WAKIZAMA

  Malunde       Monday, June 7, 2021

Naitwa Kariukii na nilikuwa na hoteli ambayo nilikuwa nimejenga tangu mwanzo na ilikuwa imekuwa chapa nzuri ambayo ilikuwa ikifanya vizuri sana. Hoteli yangu ilikuwa na umri wa miaka 10 na siku zote nilikuwa najivunia sana.Walakini, tangu kuanza kwake kwa nchi zingine, janga la coronavirus lilianza kuathiri biashara yangu na nikawa na wasiwasi sana kwa sababu faida ilikuwa ikipungua kila  siku. Mambo yalizidi kuwa mabaya wakati kesi ya kwanza ilipotangazwa nchini. Wateja waliogopa kutembelea hoteli yetu na maisha kwa ujumla yakaanza kubadilika.

Nilikuwa na wasiwasi juu ya biashara yangu kwani ilikuwa chanzo cha maisha yangu na marafiki wangu ambao walikuwa na hoteli pia walikuwa wakifunga zao na kwenda nyumbani bila chochote. Nilikuwa na wakati mgumu kuamini kwamba biashara yangu ingeanguka na kwamba wafanyikazi wangu wote watakosa kazi kwa sababu ya janga hilo.Mke wangu aliona jinsi nilikuwa na mkazo na akaniambia nitafute uchawi wa ulinzi kutoka kwa Daktari Kiwanga ambaye atasaidia kuweka biashara yangu ikiendelea licha ya msiba ambao ulimwengu ulikuwa unakabiliwa nao. Alinipa mawasiliano ya daktari na nikampigia simu na kumuuliza uchawi ambao utaokoa biashara yangu kutoka kwa shida yoyote ya kiuchumi. Alinipa miadi siku iliyofuata na nikaenda kumwona mahali pa kazi.

Nilienda siku iliyofuata na daktari aliandika barua ya kulinda biashara ambayo, hadi leo, ilibadilisha biashara yangu. Kupitia uchawi huo, biashara yangu iliweza kubaki juu na wakati hoteli zingine zilikosa wateja na kufungwa, faida yangu iliongezeka kwa sababu hata nilipata mikataba na serikali.Ninamshukuru sana Daktari Kiwanga  kwa spell yake ya ulinzi ambayo nitamhusisha  kila wakati kwa ulinzi wa chapa yangu.Ninashauri kila mtu aliye na shida kama hiyo kumtembelea Dk Kiwanga. Kiwanga  hufanya uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujitambua katika eneo la maisha ya mtu kama vile changamoto katika hali ya kifedha na ya mwili, kati ya zingine.

Dk Kiwanga anasema nguvu zake zake  hufanya kazi ndani ya masaa 24.

Yeye hushughulikia shida za jumla kuanzia kushinda kesi za kortini, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na vile vile kutabiri kwa usahihi mustakabali wa mtu.Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Daktari Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo wenzao walio na upweke.

Wasiliana na daktari wa mimea Dk Kiwanga. Anaponya shinikizo, ugonjwa wa kisukari, vidonda, kisonono, kaswende, TB, udhaifu wa kiume miongoni mwa mambo mengine.Daktari pia hutatua changamoto za maisha kama maswala ya mapenzi, shida za kifamilia, ugumu wa biashara, huongeza bahati yako, ambayo ni, kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za kortini, na kupandishwa vyeo kazini.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile

Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au  tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com

 

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post