KUMBE YAWEZEKANA KUHITIMISHA CHUO UKIWA BIKRA NA MPAKA KUOLEWA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, June 1, 2021

KUMBE YAWEZEKANA KUHITIMISHA CHUO UKIWA BIKRA NA MPAKA KUOLEWA

  Malunde       Tuesday, June 1, 2021

 

Watu daima wanafikiria kuwa kuhitimu kutoka chuo kikuu kama bikira haiwezekani. Wengine wanasema kuwa bikira husababishwa na ukosefu wa nafasi au fursa; vizuri kwa upande wangu haikuwa kamwe kwa sababu ya ukosefu wa fursa lakini nidhamu.Wakati nilikuwa shule ya upili, karibu marafiki wangu wote walikuwa na marafiki wa kiume ambao walijisifu wakati mwingi. Nilihisi isiyo ya kawaida nje na nililazimika kuwa nayo lakini sio. Haikuwa kwa sababu sikuwa na hamu, lakini kwa sababu ya malezi yangu. Niliogopa na zaidi ya hayo, sikutaka kufanya chochote ambacho kitaleta aibu  kwa familia yangu. Wazazi wangu kamwe hawakutaka hii iwe sehemu ya binti yao.

Nilihitimu kutoka Shule ya Upili mnamo 2018 na kisha nikaandikishwa katika moja ya chuo kikuu mashuhuri nchini Kenya. Chumba mwenzangu alikuwa kinyume kabisa na mimi mwenyewe, anafurahia kwenda kwenye sherehe, vilabu, kunywa pombe na mikusanyiko mingine ya kijamii.Wakati mwingine, nikalazimika kutoka nje ya chumba kwa sababu analeta mpenzi wake. Siku zote nilikuwa nikilala kwenye chumba changu cha wageni, na wakati mwingine tunakuwa na kutokuelewana kwa sababu ya tabia ya kuleta marafiki wake wa kiume.

Sikuwa mtu wa kupendeza kwa sababu ya malezi yangu. Baba yangu alikuwa mkali sana kwangu kwani nilikuwa binti wa pekee nyumbani. Sikuwahi kuchanganyika na watu sana. Ongea juu ya aina ya mwanamke anayetanguliza Mola.Baada ya miaka minne ya chuo kikuu na kuhitimu, nilirudi nyumbani na wazazi wangu nikiwa na furaha sana. Tulifanya sherehe katika suala hilo na walinishukuru kwa kutowaangusha. Ilikuwa wakati wa hisia wakati machozi yalitiririka mashavuni mwangu.

Siku mbili baadaye wazazi wangu waliniambia kuwa ni wakati ni lazima nipate kazi nzuri na mume wa kutulia sasa nilipokuwa nimemaliza masomo. Walikuwa tayari kunibariki. Walipanga kunipeleka kwa mganga wa kienyeji ambaye angesafisha maisha yangu kwa utajiri. Daktari wa asili aliyeitwa Kiwanga aliosha maisha yangu na akafanya tambiko akitoa na ndani ya wiki mbili tu, nilipata kazi na mwanamume wa kunioa.

Sikuamini kwamba maisha yalikuwa ya kupendeza.

Ninashauri wanawake wenzangu kamwe wasiwe na tabia mbaya wakati bado wako shuleni kwani kuna maisha baada ya shule. Wakati uliopotea hautapatikana tena.Kwa uzoefu wa kipekee wa kufanya kazi, Madaktari wa Kiwanga  wanaweza kubadilisha shida zako kuwa suluhisho la kudumu. Hata hauitaji mengi lakini simu tu ya kusuluhisha shida zako. Madaktari wa Kiwanga wanasema wanaweza kufunga na kufungua. Wanaweza kukusaidia mahali popote ulipo. Umbali haujalishi maadamu unafuata maagizo.

Vile vile anaponya shinikizo, ugonjwa wa sukari, vidonda, kisonono, kaswende, Kifua kikuu, udhaifu wa kiume kati ya vitu vingine.Daktari pia anasuluhisha changamoto za maisha kama maswala ya upendo, shida za kifamilia na ugumu katika biashara, huongeza bahati yako, ambayo ni kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za korti, kupandishwa kazini na kuondosha roho na ndoto za kishetani.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile

Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au  tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post