ALIYEKUWA MKUU WA WILAYA YA HAI, OLE SABAYA ASOMEWA MASHTAKA 6 , LIMO LA UHUJUMU UCHUMI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, June 4, 2021

ALIYEKUWA MKUU WA WILAYA YA HAI, OLE SABAYA ASOMEWA MASHTAKA 6 , LIMO LA UHUJUMU UCHUMI

  Malunde       Friday, June 4, 2021

Aliyekuwa Mkuu wa wilaya ya Hai Lengai Ole Sabaya, (wa kwanza upande wa kulia waliochuchumaa) akiwa na wenzake Mahakamani
**
Aliyekuwa Mkuu wa wilaya ya Hai mkoani Kilimanjaro, Lengai Ole Sabaya, na wenzake leo Juni 4, 2021, wamefikishwa Mahakama ya Hakimu Mkazi Arusha na kusomewa mashtaka sita likiwemo shtaka la uhujumu uchumi.

Mashtaka yanayowakabili washtakiwa hao ni pamoja na uhujumu uchumi, kuongoza magenge ya kihalifu, kuomba na kushawishi kupewa rushwa na unyang'anyi kwa kutumia silaha.

Mshtakiwa huyo na wenzake waamekosa dhamana na kurudishwa rumande hadi Juni 18, mwaka huu kesi yake itakapotajwa tena.

Sabaya na wenzake walifikishwa kwenye Mahakama hiyo leo majira ya saa 7:00 mchana wakiwa chini ya ulinzi mkali wa maafisa wa TAKUKURU.

Chanzo - EATV
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post