BIBI WA MIAKA 72 ATESEKA NA MIMBA ALIYOBEBA MWAKA WA 30 SASA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, June 2, 2021

BIBI WA MIAKA 72 ATESEKA NA MIMBA ALIYOBEBA MWAKA WA 30 SASA

  Malunde       Wednesday, June 2, 2021



 Bibi mmoja mwenye umri wa miaka 72 nchini Nigeria anakumbana na maisha magumu kutokana na hali yake isiyokuwa ya kawaida. Bibi huyo amekuwa "mjamzito" kwa zaidi ya miaka 30. 

Katika video iliyochapishwa kwenye Instagram na @kingtundeednut, bibi huyo anaonyeshwa na tumbo lake likiwa limechomoza akisimulia hali yake.

 Kulingana naye, haya yalianza miezi sita baada ya kumpoteza mume wake na alipofanyiwa uchunguzi wa kimatibabu, aligunduliwa kuwa ana mimba ya mtoto wa kiume. 

Tatizo lilianza wakati alikwenda hospitalini miezi sita baadaye na kuambiwa kuwa kile alichobeba tumboni si mtoto. Madaktari walimuambia mama huyo ambaye aliwapoteza wanawe katika hali tatanishi kuwa njia moja pekee ya kuondoa uvimbe huo ni kupitia upasuaji ambao ni hatari.

Tangu siku hiyo bibi huyo amekuwa akiishi na matumaini kuwa siku moja kilicho tumboni mwake kitatolewa. Kuhusu namna anaishi maisha yake, mama huyo alisema hutegemea msaada wa majirani karimu ambao humupa chakula.Wajukuu wake pia humlinda. 

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post