BAADA YA KUHANGAIKA MIAKA 6 HATIMAYE NIKAPATA MTOTO | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, May 8, 2021

BAADA YA KUHANGAIKA MIAKA 6 HATIMAYE NIKAPATA MTOTO

  Malunde       Saturday, May 8, 2021


Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa Kiwangadoctors kuniwezesha na mimi kuitwa mama baada ya kuhangaika kwa kipindi cha miaka 6 nikiwa kwenye ndoa na bila mtoto.Kwa sasa nina umri wa miaka 36 na niliolewa nikiwa na miaka 30.

Mwanzo kabisa nilipendwa na ndugu na Jamaa wa Bwana yangu,lakini kadri miaka ilivyozidi kwenda bila kupata mimba,baadhi ya ndugu na Jamaa kwa upande wa Bwana wangu walianza kuwa na visa mbalimbali hasa walikuwa wanakuja kututembelea hapa mkoa wa Mwanza wakitoka Bukoba.

Tabia yao sikupendi ila nilivumilia kwa sababu tulipendana sana na Mume wangu lakini mimi mwenyewe nilikuwa naumia sana haswa Bwana yangu akienda kazini na mimi nikibaki pekee yangu nilikuwa najiuliza kwa nini sijapata mimba muda wote huo.

Miaka 2 kupita tulishauriana mimi na bwana yangu twende hospitali ya Bugando hapa Mwanza tuweze tambua shida ni nini.

Tulimuona doctor na kupata vipimo vya aina mbalimbali,kulingana na maneno ya Doctor wa Hospitali ya Bugando alisema siwezi kupata mimba kulingana na matokeo ya vipimo vyake na upande wa Mme wangu aligundurika kuwa ana uwezo wa kutwisha mimba.

Siku hiyo ilikuwa ni siku mbaya sana maishani mwangu nilivyokuwa namtazama mme wangu,nakumbuka jinsi tulivyokuwa tunaongea na kupanga watoto wetu tutakaopata na maisha gani tungependa waishi.

Hakika mwili wangu uliregea na kukosa nguvu kabisa. Mme wangu alinifikisha nyumbani kisha akachukua gari yake na kwenda kazini kwake.

Baada ya matokeo hayo yalinifanya nikose amani na furaha kwa ndoa yangu haswa.

Mme wangu alianza tabia ya kurudi nyumbani amechelewa na muda mwingine akilala nje bila kurudi nyumbani.

 Maumivu yalizidi kila kukicha kwa tabia yake hiyo. Baada ya miezi 6 akiwa na hiyo tabia nilimuuliza mme wangu kipi umekosa kwangu hadi kunifanyia hivi na madharau haya, Mme wangu alijibu,

“Mwanamke gani sasa kazi yako kula na kwenda chooni,wenzio wanazidisha ukoo wao kila mwaka wewe chooni na kuvimbisha Makalio tu"

Sikuwai kufikiria kuwa mme wangu anaweza nijibu hivyo,nilijikuta natokwa na machozi na kukimbilia kwa chumbani. Nikiwa chumbani nalia mme wangu alinifuata na kuniomba msamaha mimi mwenyewe niligundua kuwa ni mawazo ambayo mme wangu anayo kuhusu kupata mtoto nilimsamehe mme wangu na kumkumbatia kifuani mwake.

Kesho yake asubuhi nilimpigia simu rafiki yangu Jane na kumuomba aje nyumbani. Jane hakuwawia maana alikuwa anaishi mtaa jirani nikamueleza shida yangu na maneno aliyoyatoa jana mme wangu kwangu kisa sipati mtoto.

Ndipo Jane aliponiambia kuwa muda mrefu kuna doctor yupo Kenya anamjua anaweza kunisaidia.

Baada ya mwezi mmoja niliomba ruhusa mme wangu kwenda Dar kumuona Shangazi yangu ila nilitumia nafasi hiyo kwenda na Jane hadi Kenya-Nakuru kwa ofisi ya Dr Kiwanga.

Niliweza kumuona Dr na kumueleza maisha yangu ya ndoa jinsi yalivyo na kuomba msaaada niweze kupata mtoto maana ndiyo chanzo cha mme wangu kubadilika.

Katika mazungumzo Dr alisema kuwa ana uwezo wa kutibu mtu popote alipo hata bila kufika ofisini kwake Nakuru.

Dr aliniuliza maswali kadhaa na kuniahidi kuwa atanisaidia na Pregnancy spells na nitapata matokeo ndani ya mwezi mmoja.

Baada ya mwezi mmoja nilianza kujihisikuwa na dalili za mimba na kumwambia mme wangu anipeleke hospitali.Tulifika hospitali ile ile ya Bugando na kupimwa nikaambiwa kuwa nina mimba. AsanteDr. Kiwanga leo hii mimi ni mama wa watoto 2 na maisha yangu na mme wangu ni mazuri.

Natoa wito kwa mwenye shida kama Love spells,Pressure,Diabetes,Badluck,Magicring,Magic wallet na kukosampenzimpigieDr.kwanga kwa +254 769404965 au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post