SHEIKH MAKUSANYA : WAUMINI WA DINI YA KIISLAMU TUWATII VIONGOZI WETU..UWE UNAWAPENDA AMA HUWAPENDI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, May 14, 2021

SHEIKH MAKUSANYA : WAUMINI WA DINI YA KIISLAMU TUWATII VIONGOZI WETU..UWE UNAWAPENDA AMA HUWAPENDI

  Malunde       Friday, May 14, 2021
Sheikh wa Mkoa wa Shinyanga Ismail Makusanya akitoa hotuba kwenye Swala ya Eid El Fitri katika uwanja wa Sabasaba mjini Shinyanga
Waumini wa dini ya Kiislamu mkoani Shinyanga wakiwa kwenye Swala ya Eid
Waumini wa dini ya Kiislamu mkoani Shinyanga wakipiga picha ya kumbukumbu na Sheikh wa Mkoa Ismail Makusanya watatu katikati
 **
Na Marco Maduhu, Shinyanga
Waumini wa dini ya Kiislamu hapa nchini, wametakiwa kuwatiii na kuwaheshimu viongozi wa kiserikali, akiwemo Rais Samia Suluhu Hassan.

Rai hiyo imetolewa leo Mei 14,2021 na Sheikh wa Mkoa wa Shinyanga Ismail Makusanya, wakati akitoa hotuba kwenye swala ya Eid El Fitr iliyofanyika katika viwanja vya sabasaba Mjini Shinyanga.

Alisema maagizo ya kutii viongozi yanatoka kwa Mwenyezi Mungu, hivyo ni vyema waumini hao wakafuata maagizo hayo, na kuwatiii viongozi wa nchi na kuwaheshimu, ili kujiongezea thawabu.

"Nawaomba waumini wa dini ya Kiislamu tuwatii viongozi wetu wa Serikali, uwe unawakubali ama kuwakataa, na hata kama huwapendi ama unawapenda, akiwamo Mkuu wetu wa Mkoa hapa Shinyanga Zainab Telack na kiongozi wetu wa nchi "Rais Samia",alisema Makusanya.

Pia aliwataka Waislamu kusheherekea Sikukuu ya Eid kwa kutoa sadaka wa yatima, wafungwa, wajane, pamoja na kufurahia na familia zao nyumbani na siyo kwenda kufanya mambo ya anasa.

Nao baadhi ya waumini wa dini ya Kiislamu akiwamo Twaha Habibu, alisema katika kusheherekea siku kuu hiyo ni vyema kila Muislamu akajiepusha na masuala ya anasa ikiwamo kunywa Pombe, ili kuepuka kuharibu mfungo wao kwa kuchuma dhambi.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post