RAIS TSHISEKEDI: ENDELEZENI MEMA YA DKT. MAGUFULI | MALUNDE 1 BLOG

Monday, March 22, 2021

RAIS TSHISEKEDI: ENDELEZENI MEMA YA DKT. MAGUFULI

  Malunde       Monday, March 22, 2021


Rais wa Jamhuri ya Kidemokrasi ya Congo (DRC), Felix Tshisekedi amesema Watanzania watafanya kosa kubwa endapo watashindwa kuendeleza yale mema aliyoanzisha na kuyaenzi aliyekuwa Rais wa Tanzania Dkt. John Magufuli.

Rais Tshisekedi amesema Dkt. Magufuli amekuwa akitekeleza ndoto zilizokuwa kwa viongozi waasisi wa Bara la Afrika za kuliletea Bara hilo za maendeleo na kupinga vitendo vya ukandamizaji kwa wananchi.

Amesema Dkt. Magufuli ataendelea kukumbukwa na Waafrika wote ambao walimuona kiongozi huyo kama mkombozi wao.

Rais Tshisekedi ameyasema hayo katika uwanja wa Jamhuri jijini Dodoma wakati wa shughuli ya kitaifa ya kuaga mwili wa Dkt. Magufuli.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post