MHANDISI MAGANGA ATEULIWA KUWA MKURUGENZI MKUU WA WAKALA WA NISHATI VIJIJINI (REA) | MALUNDE 1 BLOG

Monday, December 21, 2020

MHANDISI MAGANGA ATEULIWA KUWA MKURUGENZI MKUU WA WAKALA WA NISHATI VIJIJINI (REA)

  TANGA RAHA BLOG       Monday, December 21, 2020

DODOMA:

Bodi ya Nishati Vijijini (REB) katika kikao kilichofanyika Desemba 20, 2020 imemteua Mhandisi Amos William Maganga kuwa Mkurugenzi Mkuu wa Wakala wa Nishati Vijijini (REA) kuanzia tarehe 16 Desemba 2020 kwa mujibu wa kifungu cha 25(1) cha Sheria Namba 8 ya Nishati Vijijini ya mwaka 2005.

Kabla ya uteuzi huu, Mhandisi Maganga alikuwa Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa REA. Mhandisi Maganga ana uzoefu wa zaidi ya miaka 20 katika sekta ya nishati. Aidha, ameshika nyadhifa mbalimbali toka alipokua ameajiriwa na Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO).

Bodi inaomba ushirikiano kutoka kwa wadau wote ili kumuwezesha Mhandisi Maganga kufanikisha utekelezaji wa majukumu ya Wakala.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post