RAIS MAGUFULI : UTUMBUAJI UTAENDELEA 2020 - 2025 | MALUNDE 1 BLOG

Friday, November 13, 2020

RAIS MAGUFULI : UTUMBUAJI UTAENDELEA 2020 - 2025

  Malunde       Friday, November 13, 2020


Rais wa  Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dk. John Pombe Magufuli amesema utumbuaji kwa watumishi wa umma wazembe, wala rushwa, wezi na wabadhirifu, utaendelea katika miaka mitano ijayo. 

Rais Magufuli ameyasema hayo leo kwenye Uzinduzi wa Bunge la 12 la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ambapo amesema, watumishi wezi, wabadhirifu bado wapo hivyo ataendelea kuwang’oa.

“Watumishi wazembe, wala rushwa, wezi, wala mali bado wapo. Miaka mitano ijayo tutawashughulikia, kwa kifupi niseme utumbuaji utaendelea,” amesema Rais Magufuli.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post