JPM KESHO KUUNGURUMA BAGAMOYO PWANI AKIENDELEA KUNADI SERA ZA CCM NA KUOMBA KURA | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, October 18, 2020

JPM KESHO KUUNGURUMA BAGAMOYO PWANI AKIENDELEA KUNADI SERA ZA CCM NA KUOMBA KURA

  Malunde       Sunday, October 18, 2020

Pwani nakuita mara tatu. Siku ya Oktoba 19, 2020 Mgombea Urais wa CCM Dkt John Pombe Magufuli ataunguruma Mkoani Pwani pale Wilaya ya Bagamoyo. Ni Mwendelezo wa Kunadi Sera na Ilani ya CCM Kila kona ya Tanzania.
Bagamoyo amefika sasa, asiwepo wa Kukosa wala wa Kusimuliwa.

#KuraKwaMagufuli2020
#T2020JPM
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post