DK. MWINYI AENDELEA KUISIMAMISHA ZANZIBAR AKISAKA KURA....'ICHAGUENI CCM KAMA MNATAKA AMANI,UMOJA NA MAENDELEO' | MALUNDE 1 BLOG

Monday, October 19, 2020

DK. MWINYI AENDELEA KUISIMAMISHA ZANZIBAR AKISAKA KURA....'ICHAGUENI CCM KAMA MNATAKA AMANI,UMOJA NA MAENDELEO'

  Malunde       Monday, October 19, 2020
Mgombea Urais wa Zanzibar Kupitia tiketi ya CCM Dkt Hussein Ali Mwinyi anaendelea kuisimamisha Zanzibar katika safari ya Kufika kila eneo la Mzanzibar Kunadi Sera za CCM na Leo Jumatatu Oktoba 19 alikuwa Paje Wilaya ya Kusini Mkoani Unguja Kusini. Haya ndiyo aliyoyazungumza Kwenye Mkutano huo Mkubwa wa Kampeni.

#YajayoniNeematupu #Mwinyi2020.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post