ESTHER BULAYA AZINDUA RASMI KAMPENI BUNDA MJINI...SHUHUDIA HAPA KIMBUNGA CHAKE | MALUNDE 1 BLOG

Monday, September 7, 2020

ESTHER BULAYA AZINDUA RASMI KAMPENI BUNDA MJINI...SHUHUDIA HAPA KIMBUNGA CHAKE

  Malunde       Monday, September 7, 2020

Mgombea Ubunge jimbo la Bunda Mjini Esther Bulaya kupitia Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) akizungumza wakati akizindua Kampeni zake za Uchaguzi - Picha na Mpiga Picha Wetu

Na Helena Magabe  -Bunda
Mgombea Ubunge jimbo la Bunda Mjini Esther Bulaya kupitia Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) amezindua Kampeni zake za Uchaguzi leo Jumatatu Septemba 7,2020 katika  eneo la Stendi ya Zamani Bunda Mjini  huku mkutano wake ukihudhuriwa na maelfu ya wananchi waliofika kusikiliza sera zake.

Uzinduzi wa kampeni Za Ubunge Jimbo la Bunda Mjini Leo Mh ester Amos Bulaya Ufunguzi umehudhuriwa na wananchi, wanachama, viongozi wa chama jimbo,Wilaya, mkoa na Wagombea Ubunge wa Majimbo mengine ya mkoa wa Mara.

Akizungumza katika mkutano huo Mgombea huyo wa Ubunge jimbo la Bunda Mjini Esther Bulaya amesema hatawaangusha wana Bunda endapo watamuongeza miaka mingine mitano huku akisisitiza kuwa wana Bunda wanataka Mwakilishi wa Wananchi sio wa Serikali.

Mgombea Ubunge jimbo la Bunda Mjini Esther Bulaya kupitia Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) akizungumza wakati akizindua Kampeni zake za Uchaguzi 
Mgombea Ubunge jimbo la Bunda Mjini Esther Bulaya kupitia Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) akizungumza wakati akizindua Kampeni zake za Uchaguzi 
Mgombea Ubunge jimbo la Bunda Mjini Esther Bulaya kupitia Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) akizungumza wakati akizindua Kampeni zake za Uchaguzi 
Mgombea Ubunge jimbo la Bunda Mjini Esther Bulaya kupitia Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) akizungumza wakati akizindua Kampeni zake za Uchaguzi 
  Sehemu ya wananchi wakimsikiliza Mgombea Ubunge jimbo la Bunda Mjini Esther Bulaya kupitia Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) 


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post