JOHN MLYAMBATE ARUDISHA FOMU KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA SHINYANGA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, July 16, 2020

JOHN MLYAMBATE ARUDISHA FOMU KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA SHINYANGA MJINI

  Malunde       Thursday, July 16, 2020

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini, John Mlyambate akikabidhi fomu ya kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini katika ofisi za CCM wilaya ya Shinyanga Mjini kwa Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Mjini, Agnes Bashemu leo Julai 16,2020.

Akikabidhi fomu hizo, Mlyambate amewakumbusha wajumbe wa Mkutano Mkuu wa wilaya na wagombea wenzake kuzingatia maadili na miiko ya chama katika kuhakikisha zoezi linakuwa huru na haki na hatimaye akapatikane mwakilishi mzuri atakayepeperusha bendera ya Chama Cha Mapinduzi katika Jimbo la Shinyanga Mjini. 
Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini, John Mlyambate akikabidhi fomu ya kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini katika ofisi za CCM wilaya ya Shinyanga Mjinikwa Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Mjini, Agnes Bashemu (kushoto) leo Julai 16,2020.
Picha na Kadama Malunde - Malunde 1 blog
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post