SHULE ZOTE NA VYUO VIKUU NCHINI KENYA KUENDELEA KUFUNGWA HADI MWEZI WA TISA KWA MADAI YA KUKABILIANA NA CORONA | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, June 6, 2020

SHULE ZOTE NA VYUO VIKUU NCHINI KENYA KUENDELEA KUFUNGWA HADI MWEZI WA TISA KWA MADAI YA KUKABILIANA NA CORONA

  Malunde       Saturday, June 6, 2020
Rais Uhuru Kenyatta ametangaza kuendelea kufungwa kwa  shule na vyuo vikuu nchini Kenya hadi Septemba Mosi mwaka huu ambapo vitafunguliwa tena.


Akilihutubia taifa kutoka ikulu ya rais jijini Nairobi rais Kenyatta anasema kuwa amechukua hatua hiyo ili kulinda maisha ya wanafunzi na  walimu haswa kutokana na idadi kubwa ya maambukizi aya COVID 19 yanayoendelea kupanda.

Rais Uhuru kenyatta aidha ametangaza kuongezwa kwa muda wa marufuku ya kutoka nje kwa mwezi mmoja zaidi amri iliyotangazwa na serikali kudhibiti maambukizi ya Corona ila muda wa utekelezwaji wake ukibadilishwa na kuanza saa tatu usiku hadi saa kumi alfajiri.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post