RAIS MAGUFULI AAGIZA WANAOGAWA BARAKOA ZISIZOTHIBITISHWA WASHUGHULIKIWE | MALUNDE 1 BLOG

Friday, June 5, 2020

RAIS MAGUFULI AAGIZA WANAOGAWA BARAKOA ZISIZOTHIBITISHWA WASHUGHULIKIWE

  Malunde       Friday, June 5, 2020

Rais wa Tanzania, Dkt.  John Magufuli amewaagiza viongozi katika maeneo mbalimbali nchini kuwakamata na kuwahoji wale wote wanaogawa barakoa kwa wananchi ili waeleze zimethibitishwa wapi kuwa zinafaa kutumika.

“Ukimuona mtu anagawa barakoa kwa wananchi, ashikwe akaulizwe zimethibitishwa wapi,” amesema Rais Magufuli wakati akizungumza katika Mkutano Mkuu wa Uchaguzi wa Chama cha Walimu Tanzania (CWT).

Aidha, amewataka wananchi kuwa makini kwa kutokupokea barakoa ambazo hawajui mgawaji amezitoa wapi kwani vifaa hivyo vinaweza kutumiwa kusambaza virusi vya corona.

“Tusidanganywe kwa kuletewa mabarakoa ambayo hatujui yametoka wapi, tutaeneza corona bila sisi kujua. Anapokuletea mtu barakoa hujui hata ameitoa wapi kataa, mwambie kavae wewe na mke wako na watoto wako nyumbani.”

Amewasihi wananchi wanaotaka kuvaa barakoa washone wenyewe kwani watakuwa na uhakika wa usalama wake.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post