WANAFUNZI WA KIDATO CHA SITA KUANZA KUFANYA MTIHANI WAO WA MWISHO KESHO | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, June 28, 2020

WANAFUNZI WA KIDATO CHA SITA KUANZA KUFANYA MTIHANI WAO WA MWISHO KESHO

  Malunde       Sunday, June 28, 2020

Katibu Mtendaji wa Baraza la Mitihani la Tanzania Dkt Charles Msonde

Katibu Mtendaji wa Baraza la Mitihani la Tanzania Dkt Charles Msonde, amesema jumla ya watahiniwa 85,546 ndiyo waliosajiliwa kufanya mitihani ya kidato cha sita na ualimu inayotarajiwa kuanza nchi nzima hapo kesho Jumatatu Juni 29, 2020.

Msonde amesema maandalizi yote yameshakamilika na kupitia mtihani huo watahiniwa hao ndiyo watakuwa wanapimwa uelewa wao katika masomo waliyokuwa wakisoma.

Aidha baraza pia limezitaka kamati za mikoa za kusimamia mitihani kuhakikisha wanasimamia mitihani hiyo na kusitokee udanganyifu wowote kwa watahiniwa.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post