WASIOJULIKANA WAVUNJA KIOO CHA GARI YA MFANYABIASHARA,WAIBA FEDHA NA KUTELEKEZA BUNDUKI YAKE KARIBU NA KITUO CHA POLISI KAHAMA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, April 21, 2020

WASIOJULIKANA WAVUNJA KIOO CHA GARI YA MFANYABIASHARA,WAIBA FEDHA NA KUTELEKEZA BUNDUKI YAKE KARIBU NA KITUO CHA POLISI KAHAMA

  Malunde       Tuesday, April 21, 2020

Kamanda wa Polisi mkoa wa Shinyanga ACP Debora Magiligimba

Na Kadama Malunde - Malunde 1 blog
Watu wasiojulikana wamemuibia mfanyabiashara Renatus Lucas Maji (44) mkazi wa Mbulu - Kahama shilingi 600,000/= na bunduki yake aina ya Pistol  ikiwa na risasi 12 kisha kuitelekeza karibu na eneo la Kituo cha Polisi Kahama. 

Akitoa taarifa kwa vyombo vya habari leo Jumanne Aprili 21,2020, Kamanda wa Polisi mkoa wa Shinyanga ACP Debora Magiligimba amesema tukio hilo limetokea Aprili 20,2020 majira ya saa nne usiku katika hoteli iitwayo Mary's Fast Food Hotel iliyopo mtaa wa Phantom, Tarafa ya Kahama Mjini, Wilaya ya Kahama. 

“Renatus Lucas Maji (44),mfanyabiashara, mkazi wa Mbulu - Kahama aliibiwa silaha yake pistol aina ya tisas maker no. T0620-14J00707, car. no. 00108211, cal. 9mm ikiwa na risasi 12 na watu ambao hawajafahamika. Silaha hiyo alikuwa ameifungia kwenye dashboard ndani ya gari lake aina ya toyota clugger no. T.202 DSH alilokuwa ameliacha nje iitwayo Mary's Fast Food Hotel wakati akiwa anakula chakula”,ameeleza Kamanda Magiligimba. 

“Mbinu iliyotumika ni kuvunja kioo kidogo cha abiria upande wa kulia na kuingia ndani ya gari hilo kisha kuiba silaha hiyo pamoja na pesa taslimu Tshs 600,000/= bila yeye mmiliki kujua”,ameongeza Kamanda Magiligimba. 

Amesema baada ya tukio hilo msako mkali ukihusisha taarifa za kiintelejensia ulifanyika na kufanikiwa kupatikana kwa silaha hiyo ambayo ilikuwa imetelekezwa karibu na eneo la Kituo cha Polisi Kahama. 

Kamanda Magiligimba amesema juhudi za kuwatafuta na kuwakamata watuhumiwa hao zinaendelea na kwamba Renatus Lucas Maji anaendelea kuhojiwa kwa kosa la uzembe kwa kushindwa kutekeleza masharti ya umiliki wa silaha. 

Kamanda Magiligimba ametoa wito kwa wamiliki wa silaha kufuata masharti ya umiliki wa silaha na kwa yeyote atakayekwenda kinyume na masharti hayo atafutiwa umiliki wa silaha mara moja.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post