ZITTO KABWE AMPONGEZA MBOWE KWA KUCHAGULIWA TENA KUWA MWENYEKITI CHADEMA | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, December 19, 2019

ZITTO KABWE AMPONGEZA MBOWE KWA KUCHAGULIWA TENA KUWA MWENYEKITI CHADEMA

  Malunde       Thursday, December 19, 2019

Chama cha ACT Wazalendo kimetoa pongezi kwa Viongozi wapya wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliochaguliwa katika Mkutano Mkuu wa Chama hicho.



Kupitia ukurasa wake wa Twitter Zitto ameandika “Nakupongeza Freeman Mbowe kwa kuchaguliwa tena kuwa Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa. Nawapongeza wana CHADEMA kwa kumaliza Mkutano Mkuu wa Chama na kuchagua safu ya Uongozi kwa miaka mitano ijayo. Tushirikiane kuweka mikakati ya pamoja kuhami demokrasia yetu.”



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post