MAMA SALMA KIKWETE AWEKA JIWE LA MSINGI JENGO LA UMOJA WA VIKUNDI VYA WAMA MAJOHE | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, November 2, 2019

MAMA SALMA KIKWETE AWEKA JIWE LA MSINGI JENGO LA UMOJA WA VIKUNDI VYA WAMA MAJOHE

  Malunde       Saturday, November 2, 2019

Mwenyekiti wa Taasisi ya Wanawake na Maendeleo (WAMA) Mhe. Mama Salma Kikwete (Mb) leo Jumamosi ameweka Jiwe la Msingi Jengo la Taasisi ya Umoja Wa Vikundi Majohe(UVIMA) lililopo katika kata ya Majohe Manispaa ya Ilala jijini Dar es salaam.
Uzinduzi huo umehudhuriwa na Mstahiki Meya wa Manispaa ya Ilala Omari Said Kumbilamoto kwa naiba ya Mkuu wa Wilaya ya Ilala, Mwenyekiti wa UWT (W) Ilala Bi Amina Omary George. 

Mhe. Mama Salma Kikwete ameahidi kuchangia Bati 100 ili kusaidia kukamilika kwa ujenzi wa Jengo hilo.
Mwenyekiti wa Taasisi ya Wanawake na Maendeleo (WAMA) Mhe. Mama Salma Kikwete (Mb) akizungumza wakati wa akiweka jiwe la msingi jengo la Taasisi ya Umoja wa Vikundi Majohe (UVIMA) lililopo katika kata ya Majohe Manispaa ya Ilala jijini Dar es salaam.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post