IGP SIRRO AWAUMBUA MAKAMANDA WA POLISI WANAOONESHA WATUHUMIWA HADHARANI ....."UNATAFUTA SIFA?" | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, September 25, 2019

IGP SIRRO AWAUMBUA MAKAMANDA WA POLISI WANAOONESHA WATUHUMIWA HADHARANI ....."UNATAFUTA SIFA?"

  Malunde       Wednesday, September 25, 2019

Inspekta Jenerali wa Polisi (IGP), Simon Sirro jana alitumia takribani dakika 70 kukemea, kuonya na kutoa mwongozo, akitaka maofisa wa chombo hicho wafuate dira yake kwa kuwa anayeweza kushika cheo alichonacho ni “mtu mmoja tu” na muda wake ukifika ataondoka.


Hotuba hiyo ya Kamanda Sirro pia iligusia maofisa ambao wamekuwa wakiwahukumu watuhumiwa katika mikutano na waandishi wa habari.

“Huwa nashangaa. Wakati mwingine hivi unamchukua mtuhumiwa, unamuweka pale unamuonyesha kila wakati. Unatafuta sifa?” alihoji.

“Hivi kwenye upelelezi katika mazingira ya kawaida huyo si mtuhumiwa tu? Leo unamtoa hadharani kaiba, unasahau kesho na keshokutwa. Kwenu huko Musoma anakushtaki kwamba kuna siku ulinidhalilisha mimi kuwa mwizi. Vitu vingine tushauriane, si ndiyo.”

Mmoja wa maofisa ambao wamekuwa wakitangaza hadharani watuhumiwa ni kamanda wa Dodoma, Gilles Muroto ambaye huwaonyesha watuhumiwa mbele ya waandishi, kutaja uhalifu anaodai wamefanya na baadaye kusema walikiri katika mahojiano na polisi.
TAZAMA VIDEO <<HAPA>>
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post