WAANDISHI WA HABARI WATAMBULISHA KUNDI LA 'STRONG DADAZ JOURNALIST' ...DC MAHUNDI ATIA NENO | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, September 1, 2019

WAANDISHI WA HABARI WATAMBULISHA KUNDI LA 'STRONG DADAZ JOURNALIST' ...DC MAHUNDI ATIA NENO

  Malunde       Sunday, September 1, 2019


Mkuu wa Wilaya ya Chunya Mkoani Mbeya,Mhandisi MaryPrisa Mahundi akiwa katika picha ya pamoja na kikundi cha Strong Dadaz Journalist

Na Esther Macha,Chunya
Mkuu wa Wilaya ya Chunya Mkoani Mbeya,Mhandisi MaryPrisa Mahundi amewataka wanawake kuendelea kujituma kufanya kazi ili kuongeza thamani yao katika maisha badala ya kutegemea kuolewa.

Akizungumza  na waandishi wa habari wanawake waliomtembelea ofisini kwake kwa lengo la kutambulisha kikundi chao kinachojulikana Strong Dadaz Journalist kilichopo Mkoani Mbeya.

Mhandisi Mahundi aliwataka wanapofanya kazi pia kazi wajitahidi kumtanguliza mungu wakati wanafanya kazi zao za kila siku ili waweze kufanikiwa katika shughuli zao.

Hata hivyo Mkuu huyo wa Wilaya alisema kuwa pia wajiongozee dhamani pamoja na kusaidiana wenyewe kwa wenyewe ili kufikia malengo waliyojiwekea ikiwa ni pamoja na kupendana.

“Siri ya Mwanamke ni kujishughulisha katika maisha msikate tama wanawake wenzangu kitendo cha nyie kuamua kuwa na umoja wenu ni faraja tosha kwenu”alisema Mkuu huyo wa Wilaya.

Aidha Mhandisi Mahundi alitoa kiasi cha shilingi laki tano kwa ajili ya kusaidia kikundi hicho cha Strong Dadaz Journalist ili kiweze kusajili Online Tv ambayo kikundi hicho kimedhamiria kufungua ili kuboresha huduma za kihabari kwa wanawake katika kurahisisha upatikanaji wa habari kwa wananchi.

Kwa upande wake Mkurugenzi wa Bomba Fm Radio ,Fredy Herbert aliahidi kuchangia kikundi hicho sh.100,000/= katika kusaidia kukamilisha usajili wa Online tv.

“Mhe. mimi nitakuwa na waandishi hawa pindi watakapohitaji msaada wa jambo lolote nitakuwa nao karibu katika kuwasaidia ",alisema Mkurugenzi huyo.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post