MAWAKILI WATANO KUTETEA UBUNGE WA TUNDU LISSU MAHAKAMANI | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, August 8, 2019

MAWAKILI WATANO KUTETEA UBUNGE WA TUNDU LISSU MAHAKAMANI

  Malunde       Thursday, August 8, 2019

Mawakili wanne wakiongozwa na Wakili Peter Kibatala watamtetea Tundu Lissu katika kesi ya kupinga kuvuliwa ubunge. Lissu anaiomba mahakama ibatilishe yeye kuvuliwa ubunge, izuie Mbunge Mteule, Miraji Mtaturu kuapishwa, na kuamuru Bunge kumlipa stahiki zake zote wakati akitibiwa.

Akizungumza na waandishi wa habari leo, Alute Mughwai ambaye ni kaka yake Lissu amesema kesi hiyo itaanza kuunguruma Mahakama Kuu ya Tanzania, Kanda ya Dar es Salaam.

Mbali na Kibatala, mawakili wengine ni Jeremia Mbesya, John Malya na Fredi Kalonga.

Amebainisha kuwa maombi ya kufunguliwa kesi hiyo  chini ya hati ya dharura, kupitia kwake (Mughwai) aliyempa mamlaka ya kisheria kufanya hivyo, yatasikilizwa Agosti 21, 2019.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post