Wednesday, June 12, 2019

BINTI ALIYEJIVISHA PETE YA UCHUMBA 'AJIOA' MWENYEWE BAADA YA KUKOSA MUME WA KUMUOA

  Malunde       Wednesday, June 12, 2019

Georgina Wambui 
Georgina Wambui akiongea na mwandishi wa habari Lyn Ngugi (kulia) wakati akimhoji.

Binti mmoja amewashangaza wengi baada ya kuamua kujioa kupitia harusi iliyofana sana. Amini usiamini, Georgina Wambui, alifanya harusi ya kukata na shoka ambapo amejioa mwenyewe na kuiacha familia yake vinywa wazi.

Dada huyo mwenye umri wa miaka 33 amesema alikuwa na mpenzi siku za awali lakini penzi lao likasambaratika na akaanza kuishi bila ya mume.

Mambo yalizidi kuharibika 2014 baada ya kuhusika katika jali iliyomwacha na majeraha mabaya ambayo hadi leo yamemfanya kuwa mlemavu.

"Baada ya ajali, niliwapoteza marafiki wengi ambao walikuwa karibu na mimi. Jambo hilo lilinibadilisha sana na kunipa nguvu. Niligundua si marafiki wote wa kudumu," alisema katika mahojiano na mwanahabri wetu.


Mnamo Juni 1, 2018 familia yake ilishangaa sana wakati aliposherekea siku ya kuzaliwa kwake kwa kujinunulia pete na kuwaeleza marafiki kuhusu mapango wa kutaka kujioa mwaka uliofuata. 

Ahadi hiyo ilitimia Juni 1, mwaka huu alipofanya harusi. "Niliamua kufanya hivyo ili kutosheleza nafsi yangu na ila si eti siamini kuna penzi. Nashabikia ndoa pia lakini nimefanya nipendalo na wala si kulingana na vile jamii inataka," alisema.


Georgina Wambui wakati wa harusi yake ambapo alijioa mwenyewe. 

Wambui aliongeza kuwa alikuwa na matumaini mengi ya kuolewa lakini hakuna mtu aliyejitokeza kumrushia ndoano. "Unaweza kuwa umeamua kusubiri, lakini utasubiri mtu maisha yako yote? Nilitaka sana nimpate jamaa anioe lakini sasa hakuna aliyejitokeza," aliongeza kusema. 

Licha ya kujioa, dada huyo alisema ana matumaini ya kupata mtoto. "Baada ya kufanya harusi, sasa nipanga kumpata mtoto ... hapo ndipo ninapoelekea," alisema. 

Chanzo - Tuko
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post