SALUM RAMADHAN SALUM AMEPOTEA NA ANATAFUTWA NA FAMILIA. UKIFANIKIWA KUMUONA MAHALI POPOTE TOA TAARIFA POLISI AU PIGA SIMU HIZI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, May 17, 2019

SALUM RAMADHAN SALUM AMEPOTEA NA ANATAFUTWA NA FAMILIA. UKIFANIKIWA KUMUONA MAHALI POPOTE TOA TAARIFA POLISI AU PIGA SIMU HIZI

  Malunde       Friday, May 17, 2019

Kijana Salum Ramadhan Salum (18) amepotea,  hakurejea nyumbani tangu tarehe 12th May 2019. 

Mara ya mwisho ameonekana stendi ya Ukonga madafu akipanda gari ya kutoka Gongo la Mboto likielekea buguruni ikiwa ni safari yake ya kurejea nyumbani majira ya saa 2 usiku.

 Alikuwa amevaa shati jeupe na Suruali ya kijivu na saa rangi ya dhahabu na sendoz za wazi. 

Tafadhali toa taarifa kituo cha polisi kilicho karibu na wewe au naomba unijulishe kwa kupiga ama kuandika sms kwenda nda namba 0713/0766-202748. 

Aliyepotea ni shemeji yangu kabisa na mimi ndiye mlezi wake. 

Ni kijana mpole na mwenyeji wa Kiwalani BomBom kwa DSM na Mwanza ndio alipozaliwa. 

Picha zake ni kama unavyoweza kuona viambatanisho vya ujumbe huu.

Naaomba Ushirikiano wenu kwenye changamoto hii.

Asante


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post