Sunday, December 23, 2018

SIMBA YAVUNJA MWIKO WA MIAKA 15..YAIRARUA NKANA RED DEVILS BILA HURUMA

  Malunde       Sunday, December 23, 2018


Wachezaji wa Simba na Nkana wakati wa mchezo.

Klabu ya soka ya Simba imefanikiwa kutinga hatua ya makundi ya klabu bingwa Afrika ikiwa ni mara ya kwanza kwa timu ya Tanzania kufika hatua hiyo tangu walipofanya hivyo Simba mwaka 2003.

Simba imetinga hatua hiyo baada ya kushinda mabao 3-1 dhidi ya Nkana Red Devils ya Zambia kwenye mchezo wa marudiano uliomalizika jioni hii kwenye uwanja wa taifa jijini Dar es salaa.

Mabao ya Simba yamefungwa na Jonas Mkude akisawazisha bao la Bwalya kabla ya Meddie Kagere kufunga bao la pili sekunde chache kabla ya mchezo kwenda mapumziko.

Simba sasa inaingia hatua ya makundi ikiwa na kumbukumbu ya kupangwa Kundi A miaka 15 iliyopita. Kundi hilo lilikuwa na timu za Enyimba ya Nigeria, Ismailia ya Misri na ASEC Mimosas ya Ivory Coast.

Kwa upande wa wachezaji wa Simba sasa Clatous Chama, amefikisha mabao 4 kwenye mechi 4 za hatua ya huku pia akiwa ametengeneza mabao takribani 4 kati ya 12 waliyofunga katika mechi 4.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post