Friday, December 14, 2018

MSANII AUAWA NA MPENZI WAKE KWA KUCHOMWA NA KISU

  Kanyefu       Friday, December 14, 2018

Msanii wa vichekesho nchini Kenya ambaye ni maarufu kwenye igizo la 'Vioja Mahakamani', Jamal Nasor, ameuawa baada ya kuchomwa kisu na mpenzi wake aliyetambulika kwa jina la Grace Kananu.


Tukio hilo ambalo limetokea Disemba 12 katika eneo la Athi River, kaunti ya Machakos nchini humo, limeelezwa kuwa wawili hao walikuwa wakigombana, ndipo Grace alipoamua kumshambulia kwa kumchoma kisu na kujemruhi na kupelekea kifo chake.


Baada ya kufanya tukio hilo, mwanamke huyo alikimbia na kumuacha Jamal peke yake hadi alipokuja kuokotwa na wasamaria wema ambao walimpeleka hospitali ya Shalom mjini Machakos.

Polisi tayari wamemkata mshukiwa wa mauaji hayo na anatarajiwa kupandishwa kizimbani, kujibu mashtaka yanayomkabili.

Jamal ambaye pia alikuwa akiigiza kama Jaji kwenye igizo la 'vioja mahakamani' na kwenye vichekesho maarufu vya familia vinavyojulikana kama 'junior', mchekeshaji huyo alikuwa akiigiza kama 'Baba Junior'. Jamal Nasor amezikwa mjini Mombasa.
Kuwa Mjanja..Download App mpya ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
dl.dropbox.com/s/1f6hu4drsr05o09/Malunde%201%20Blog.apk
Previous
« Prev Post