Thursday, November 1, 2018

MBOWE AMKINGIA KIFUA ZITTO KABWE KUNYIMWA DHAMANA

  Malunde       Thursday, November 1, 2018
Sakata la kukamatwa kwa Mbunge wa Kigoma mjini (ACT-Wazalendo), Zitto Kabwe na kushindwa kupatiwa dhamana jana Oktoba 31, kumemuibua kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani Bungeni Freeman Mbowe na kudai kuwa wabunge waupinzani waachwe wafanye kazi yao.

Mbowe ambaye pia ni mwenyekiti wa CHADEMA taifa, amefunguka hayo kupitia ukurasa wake wa kijamii wa twitter ambapo ameandika kuwa, "Mhe Zitto kasema na Vyombo vya Ulinzi na Usalama vimehusishwa. Wanasiasa wa Upinzani waachwe wafanye kazi yao, mtuhumiwa asiwe Hakimu. Serikali ijibu hoja kwa vielelezo, ikilazimu iunde tume huru za uchunguzi na CHADEMA tutasimama na ACT".


Zitto alikamatwa na polisi jana saa 5 asubuhi na kupelekwa kituo cha polisi Oysterbay ambako alihojiwa kwa takribani saa tatu, kisha kuhamishiwa kituo kikuu cha polisi ambapo Kaimu Kamanda wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Liberatus Sabas aliwaeleza wanahabari kuwa wanamshikilia Zitto kutokana na matamshi aliyoyatoa hivi karibuni kuhusiana na mauaji ya askari na raia wilayani Uvinza mkoani Kigoma.


Mpaka jana usiku kwa mujibu wa Wakili wake, Jebra Kambole, mwanasiasa huyo amenyimwa dhamana na Jeshi la Polisi ambalo limesema kuwa ataendelea kushikiliwa kwa ajili ya mahojiano zaidi.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post