Sunday, October 7, 2018

SABABU ZA MBUNGE WA SIMANJIRO CHADEMA JAMES OLE MILLYA KUJIUZULU UBUNGE NA KUHAMIA CCM

  Malunde       Sunday, October 7, 2018
Mbunge wa Simanjiro Kupitia chama cha Demokrasia (CHADEMA) Ndg. James Ole Millya amejivua uanachama wa chama hicho pamoja na nyadhifa zake zote na kutangaza kuhamia CCM ambako alikuwa awali.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post