Thursday, July 26, 2018

MWANAFUNZI WA DARASA LA TATU ABAKWA AKIELEKEA SHULENI

  Malunde       Thursday, July 26, 2018
 Mwanafunzi wa darasa la tatu wa Shule ya Msingi Kagoma wilayani Muleba mkoani Kagera (jina tunahifadhi) anadaiwa kubakwa leo asubuhi wakati akielekea shuleni.

Kaimu Mwenyekiti wa Kijiji cha Kagoma, Patrick Luhosho amesema mtuhumiwa amekamatwa na anahojiwa akihusishwa na tukio hilo.

Luhosho amesema inasemekana mtuhumiwa alimuita mwanafunzi na kuingia naye ndani ya nyumba ambapo watu waliofuatilia walizingira nyumba na kumkuta amemshikilia mwanafunzi ambapo walimkamata kumfikisha ofisi ya kijiji.

"Niliona wanataka kumdhuru nikaita polisi kuomba msaada wa kiusalama, niliyempigia alikuwa njiani akienda Muleba mjini ndipo wakamchukua kwa ajili ya kuhojiwa," amesema Luhosho.

Mzazi wa mwanafunzi huyo (jina linahifadhiwa) amesema kwa sasa yuko katika zahanati akisubiri binti yake afanyiwe uchunguzi.

"Muda huu niko Zahanati ya Izigo na askari polisi nasubiria majibu ya mganga, kitakachobainika nitakupigia kukwambia nilichoelezwa ikiwemo hali ya mtoto kiafya," amesema.

Baadhi ya mashuhuda wamesema mtuhumiwa ni mfanyabiashara wa bidhaa ndogondogo za duka na inadaiwa alipohojiwa na wananchi alidai alikuwa akimpatia mwanafunzi huyo vifaa vya shule.

Na Shaaban Ndyamukama,Mwananchi 
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post