Tuesday, July 17, 2018

MAJALIWA AZINDUA GHALA LA KUHIFADHIA MAZAO YA WAKULIMA KIJIJI CHA BULIGE- KAHAMA

  Malunde       Tuesday, July 17, 2018

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akikata utepe kuzindua ghala la kuhifadhia mazao ya wakulima katika kijiji cha Bulige kwenye Halmashauri ya Msalala, Julai 17, 2018. Kushoto ni Mkuu wa wilaya ya Kahama, Anamringi, Macha, wa pili kushoto ni Mbunge wa Msalala, Ezekiel Maige na wanne kushoto ni Mbunge wa Viti Maalum, Azza Hilal. Kulia ni Mbunge wa Viti Maalum, Lucy Mayenga na wa pili kulia ni Naibu Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano, Elius Kwandikwa. 
Waziri Mkuu,Kassim Majaliwa akiweka jiwe la Msingi la ghala la kuhifadhia mazao ya wakuliama katika kijiji cha Bulige kwenye Halmashauri ya Msalala Juali 17, 2018. Anayemsaidia ni Mbunge wa Msalala, Ezekiel Maige na Kulia ni Mbunge wa Viti Maalum, Lucy Mayenga. (Picha zote na Ofisi ya Waziri Mkuu)
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post