Wednesday, May 16, 2018

WAHAMIAJI HARAMU 236 WAKAMATWA TANGA

  Malunde       Wednesday, May 16, 2018
Wahamiaji haramu 236 wamekamatwa mkoani Tanga kwa kuingia nchini bila kibali katika maeneo mbalimbali kwa kipindi cha Januari hadi Mei 16 mwaka huu.


Kaimu Ofisa Uhamiaji, Mkoa wa Tanga Salum Farahani amesema hayo leo Mei 16, wakati akizungumza na Mtanzania Digital na kuongeza kuwa wahamiaji hao wamekuwa wakiingia mkoani hapa kama njia kuelekea nchini Afrika Kusini.


“Wahamiaji hao walikamatwa kwa kipindi hicho kwa miezi tofauti tofauti ambapo 49 walikamatwa Januari, 77 walikamatwa Februari, 18 walikamatwa Machi, 26 mwezi Aprili huku 66 wakikamatwa kuanzia Mei mwaka huu.


“Idadi kubwa ya wahamiaji wanatoka nchini Ethiopia na ndiyo kundi kubwa linaloongoza kwa kukamatwa ambapo kwa kipindi hicho walikamatwa 140, wakifuatiwa ambapo wamekuwa wakifika nchini kwa kusafirishwa na Watanzania ambao nao waliokamatwa.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post