Thursday, April 12, 2018

SPIKA AMCHANA KIAINA MBUNGE BASHE UMAARUFU MTANDAONI

  Malunde       Thursday, April 12, 2018
Spika wa Bunge, Job Ndugai amewatahadharisha wabunge wanaokusudia kupeleka hoja binafsi kuacha kutafuta umaarufu mitandaoni badala yake wafuate kanuni za bunge.


Ndugai ameyasema hayo leo Aprili 12 na kumtaja mbunge wa Nzega mjini, Hussein Bashe kuwa ni mfano wa wabunge hao ambao hutoa taarifa ya kusudio la kupeleka hoja binafsi lakini ghafla wanaanza kutangaza hoja zao mitandaoni.


"Wabunge wengine nawashauri mfuate kanuni na mfano ni Bashe, mnataka umaarufu tu wakati mnatakiwa kufanya lobbying (ushawishi) kwanza ili hoja zenu ziungwe mkono." amesema Ndugai.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post